เกจ Shodow Toser X-line น่าใช้มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย meowmeowmeow, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    ใครเคยใช้ลองมาแชร์ กันหน่อยคับ

พอดีสนใจพวกนี้อยู่

:D

2. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ผมใช้อยู่ X Line ใช้ดีสมกับราคาครับ ไม่มีปัญหาอะไรครับ

3. ผมก็ใช้ X-Line ถ้าใช้แบบขำๆ ไว้ดูแก้เหงา ก็พอใช้ได้คับ

คุณภาพมันก็ตามราคานั่นแหละ ลองดูๆ ..

X-Line ก็สวยดีนะ มองเผินๆนึกว่า Defi อิอิ ขำๆครับ

4. Blackdragon

Blackdragon New Member Member

107
    8
    0
    สวยดี

แต่ไม่เคยใช้อะ

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ส่วนตัวผมว่า Shadow ดูสวยดีครับ เท่าที่ทราบราคามันก็ไม่ได้ราคาถูกด้วยน่ะครับ :D

6. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    ใช้ X-line เหมือนกันคุณภาพก็ถือว่า ok เหมาะสมกับราคา

7. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    X-lineอีกเสียงครับ คุณภาพสมราคา

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เหะ เหะ ขออณุญาติครับ

พอดีเป็นตัวแทนจำหน่ายเกจX-LINEอยู่ครับผม

เคยจำหน่ายเกจไต้หวันอยู่หลายยี่ห้อนะครับ ปัญหาส่วนใหญ่ก็ไม่มีอะไร อาจมีความบอบบางบ้าง ความสวยงามก็สมกับราคา แต่พอได้มาจำหน่ายเกจX-LINE ในราคาขนาดนี้ เริ่มที่2,000 ต้นๆ ผมรู้สึกว่าตัวงานความสวยงาม และความทนทานของ X-LINE มีมากกว่า งานเรียบร้อย และมีรับประกันตัวเกจให้ถึง 6 เดือน และแม้จะเกิน 6 เดือนไปนานๆแล้ว เซ็นเซอร์เกิดเสียขึ้นมาทีหลัง ก็สามารถหาอะไหล่ใหม่ตรงรุ่นได้ทันที ในราคาย่อมเยาว์กว่า

รบกวนโทรสอบถาม หรือเชิญมาชม ได้ครับผม จัดราคาพิเศษให้ได้ทุกท่านครับ

โทร.084-1000068 / 02-9980686 กิตติพงศ์ครับ

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

10. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    X-Line สวยดีครับ ราคาไม่แรงมาก แต่ก็ได้อารมณ์ Defi จริงๆครับ อิอิ

11. DUKE_68

6,189
    129
    63
    ครับ ผมpmข้อมูลเยื้องต้นให้นะครับ อย่างไรโทรมาได้เลยครับผม เด๋วจัดให้จ้า...

12. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ผมใช้ของ Racetech อ่ะครับ แต่มองๆ วัดบูสของ X-Line อยู่เหมือนกัน เพราะ Racetech บูสมันดันเป็นปอนไปซะ -*-

13. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ใช้ X-Line อยู่ครับ ใช้มาหลายเดือนแล้ว ก็ปกติดี คุณภาพก็สวยงาม สมราคาครับ

ปล.ใช้ Water temp, Oil press

14. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    fuel press มัน ทนไหม งะ ครับ สนใจ อยุ่ เหมือน กัน หุหุ

15. DUKE_68

6,189
    129
    63

ตัวเกจมีรับประกันครับ สำหรับพี่ น้องชาวRCWEBทุกท่าน ที่สนใจเกจX-LINE โทรสอบถามได้เลยนะครับ

ที่084-1000068 / 086-7116896 ลดทันที 10% หรือมากกว่าครับ ขอบคุณครับ

16. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    ลองดูครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=229987

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  17. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    กำลัง สนใจอยู่พอดีเลย งับ

18. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0

:Dhttp://racingweb.net/forums/showthread.php?t=229987:D

คุณภาพเหมาะสมตามราคา
    ไม่เชื่อลองถามคนในกระทู้นี้ที่ใช้อยู่ซิครับ:D
    GaB ใช้ X-Line อยู่ครับ ใช้มาหลายเดือนแล้ว ก็ปกติดี คุณภาพก็สวยงาม สมราคาครับ

ปล.ใช้ Water temp, Oil press

BanK-Evo6 X-lineอีกเสียงครับ คุณภาพสมราคา

mineae92 ผมใช้อยู่ X Line ใช้ดีสมกับราคาครับ ไม่มีปัญหาอะไรครับ

oOน้องโอ๋งับOo ผมก็ใช้ X-Line ถ้าใช้แบบขำๆ ไว้ดูแก้เหงา ก็พอใช้ได้คับ

คุณภาพมันก็ตามราคานั่นแหละ ลองดูๆ ..

X-Line ก็สวยดีนะ มองเผินๆนึกว่า Defi อิอิ ขำๆครับ

Piccolo ใช้ X-line เหมือนกันคุณภาพก็ถือว่า ok เหมาะสมกับราคา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  19. PIKGaJoo

PIKGaJoo New Member Member

29
    1
    0
    okเลยครับเรื่องรับประกัน..ของมีปัญหาพี่เลียดเค้าเปลี่ยนให้เลย..ถ้าอยู่ในประกัน 6 เดือน

20. DUKE_68

6,189
    129
    63
    X-LINEมีรับประกัน 6 เดือนครับ

21. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    Shodow สวยตรง Fonts ตัวเลข สเกลว รุ่นขาวเหลือง อ่ะสวย มีจุด peak

เข็มกวาด peak กระพริบ มันเลยราคาสูงกว่า X-Line

X-Line ใช้งานได้ ดี ถ้วยเหมือน Defi แต่ไฟหน้าปัด ไม่ค่อยโอ สำหรับผม ครับ มันออกจ้าๆ ไปนิด

22. meowmeowmeow

meowmeowmeow New Member Member

223
    11
    0
    ส่วนตัวชอบ shadow

แต่ราคาแรงไปหน่อย เก้บอีกนิดได้ hks แล้ว

สงสัยพวกจำเป็นต้องซื้อ hks ซะแล้ว

ตังเหลือซื้อ x-line ติดหล่อๆ พอ

23. ตามนี้เลยครับ จำหน่ายพร้อมติดตั้ง ทำไวและเนียนมากครับ ใช้บริการมาแล้ว อิอิ :D

ตอนหลังนี้พอรู้เรื่องสายไฟบ้าง เลยซื้อมาติดเอง เอิ๊กๆ :D:D

24. ผมใช้อยู่ 2 ตัว ก้อโอเคนะ ทั้งสวยงามและราคา

25. lole

lole New Member Member

533
    0
    0
    ใช้ x-line oil press อยู่ เข็มมันขึ้นแปลกๆ บางวันเดินเบาอยู่สอง บางวัน 0.5 แล้วแต่อารมมัน ถ้าจะเอาความเที่ยงตรงก็ตามราคาอะครับ แต่ความสวยงามนี่กินขาด

26. NoNGFoN

NoNGFoN New Member Member

9
    0
    0
    ตามนั้นค่า........ :)

27. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    น่าใช้ ไม่แพงมาก สมกับรถใช้งานทั่วไปคับ

28. noomtp

noomtp New Member Member

14
    0
    0
    ใช้ X-line อยู่เหมือนกัน Vaccuum,water temp.oil press ใช้ดี สมราคา แต่เซ็นเซอร์ press เคลม 1 ครั้ง ซื้อเอง 1 ครั้ง ใช้มา 2 ปีแล้วครับ....ติดกับคุณ เลียด ครับ ฝีมือดี...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้