เหมือนงานจะเข้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย earzy, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    ไม่ทราบว่าถผมเป็นอะไรครับ เวลาจอดรถติดเครื่องอยุ่เฉยๆ แล้วหมุนพวงมาลัยซ้ายขวามันมีเสียงดังออดแอด ออดแอด ไม่ทราบว่าเป็นอะไรครับ แล้วซ่อมราคาเท่าไรครับ เครียด!!!!:cry::cry::cry:

2. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ดังที่คอมันปล่าวครับแบบว่าจารบีมันแห้ง

3. earzy

154
    2
    0
    แถวๆล้ออะครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ไม่ปั้มเพาเวอร์ก็แร็กครับ

5. earzy

154
    2
    0
    ค่าใช้จ่ายแพงไหมครับ ถ้าซ่อม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้