เรามา HBD..... เดือน ก.พ. กันนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ชายต้น, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    HAPPY BIRTH DAY
    ขอให้มีความสุขสมหวังตลอดไป นะครับ
    คนเกิดเดือนนี้ใน HLC เยอะมากมายเเลยอะครับ

เดือน กุมภาพันธ์

NUNG_111 ( คุณ หนึ่ง ) 1 กุมภาพันธ์

( คุณ นิก ) 4 กุมภาพันธ์

7 กุมภาพันธ์

hivigo ( คุณ เทน )

@PongMax ( คุณ พงษ์ )

wat_441 ( คุณ เอ็ม )

9 กุมภาพันธ์

Top_pilan

BLITZ-MODEL ( คุณ แมน )

Feerose ( คุณ โรส )

nu_2l ( พี่นุ )10 กุมภาพันธ์

นที สาย5 ( คุณ ที ) 10 กุมภาพันธ์

wat_sak ( คุณ อ๊อฟ ) 12 กุมภาพันธ์

jahooy3008 ( คุณ อ๋อย ) 15 กุมภาพันธ์

เจี๊ยบD4D ( คุณ เจี้ยบ ) 17 กุมภาพันธ์

พี่ เฟีย ภรรเมีย tonjz 19 กุมภาพันธ์ ประธานแม่บ้าน HLC

PAP ( คุณ แป๊ป ) 24 กุมภาพันธ์

บิ๊บ ( คุณ บิว ) 24 กุมภาพันธ์​

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2009
    INTER_ZONE และ JZ_std. ถูกใจสิ่งนี้
  2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุขกันมากๆๆนะครับ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  3. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ขอให้คนที่เกิดในเดือนนี้

มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เงินทองไหลมา นะครับ

+++++++++จะได้เอาไปแต่งรถกัน+++++++++++

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เดือนนี้หลายคนวุ้ย....หุหุ

ขอให้ทุกๆท่านมีความสุขสมหวังกันทุกๆคนนะครับ...คิดสิ่งใดขอให้สมหวัง คิดอยากเลี้ยงเหล้า ก็ให้ได้ดั่งใจคิดนะครับ...

ยังไงก็ขอให้สุขภาพแข็งๆแรงๆกันทุกๆคนนะครับ ไม่เจ็บไม่จนเป็นพอ....

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขกันมากๆๆนะครับ...

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีฟามสุกกันทุกโคนน้าจ้า..........ใครรู้ตัวว่าเกิดเดือนนี้กรุณาแสดงตัวด้วยโดยเฉพาะ BLITZ-MODEL

อย่านิ่งครับ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

8. สุขสันวันเกิดทุกคนคับมีความสุขตลอดปี และตลอดไปนะคับ (มีอะไรพิเศษบอกด้วยนะ)

9. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แสดงแล้ว ว่าแต่ เอาเรื่องวันศุกร์นี้ก่อนดีกว่า ว่าเอาไงอะครับ

10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สุขสันต์วันเกิดคราบทุกท่าน ว่าแต่เมื่อไหร่จัดมา แค่โทรบอกครับ

11. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อวยพรให้ทุกท่านที่เกิดในเดือน กุมภาพันธ์ เดือนแห่งความรัก
    ขอให้มีความสุข และเป็นที่รักของเพื่อนฟ้อง ร่ำรวยเงินทอง
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครอบครัวอบอุ่น ครับ

12. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ

13. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อวยพรให้ทุกท่านที่เกิดในเดือน กุมภาพันธ์ เดือนแห่งความรัก
    ขอให้มีความสุข และเป็นที่รักของเพื่อนฟ้อง ร่ำรวยเงินทอง
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครอบครัวอบอุ่น ครับ ...ตามนี้เลยครับ......................(พี่เก๊าขอก๊อบปี้หน่อยนะ)

14. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ เงินทองไหลมาเทมาเลยละกัน
    สุขภาพแข็งแรงกันทุกคนนะครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ

15. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับทุกคนขอให้ ไม่เจ็บไม่ป่วย นะครับแล้วเลี่ยงที่ไหนอะงับ

16. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ขอบคุณคับ
    HBD ทุกคนนะครับ มีเงินมีทองกันทั่วหน้า
    แถมขอให้มีหญิงตรึม ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นะคับ

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    HBD ทุกๆ ท่านนะคับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง
    เงินทองไหลมา เทมา คิดสิ่งใดก้อขอให้สมดั่งใจต้องการนะคับ

18. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สุขสันต์วันเกิดทุกท่านคับ

ขอให้มีความสุขสมหวังดังปรารถนาทุกประการ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ร่ำรวยๆ กันทุกคนนะคับ.......

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ขอให้มีความสุขทุกท่านนะคับ
    สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ตลอดไป สาธุ.................

20. มีความสุขกันมากๆๆเน๊ออออออออออออออ

21. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เกิดเดือนนี้เยอะเหมือนกัน ยังไงสุขสันวันเกิดครับ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ขอให้พี่ๆ มีความสุขน่ะครับ สาวเยอะๆ

23. HBD ทุกๆท่านที่เกิดเดือนนี้นะครับ..ขอให้เฮงๆๆๆตลอดปีครับ เเละสมหวังในทุกๆสิ่ง เเละไม่เจ็บไม่จนครับ...

24. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขน๊ะครับทุกท่านว่าแต่ศุกร์นี้พวกคุณจะเลี้ยงไหนครับบอกด้วยครับ
    และวันอื่นๆอีก55555555555

25. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มีคามสุขทุกคนนะคับหล่อๆๆๆๆๆๆๆๆสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆรถแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆกันทุกคนนะคับ

26. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    คิดสิ่งใด ได้สิ่งนั้นครับ ร่ำรวย แข็งแรง

27. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีความสุขทุก ๆ ท่าน นะคับ..........รวยขึ้นเรื่อย ๆ ไป:D:D:D

28. ตามนั้นทุกอย่างคับ HBD คับ

29. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    รวย แข็ง แรง ไม่เจ็บ ไม่จนคร๊าบ

30. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ท่านที่เกิดเดือนนี้ขอให้มีความสุข รวย

และผมจะรอฟังข่าวว่าไปไหนกัน หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้