รบกวนขอทราบเบอร์สีน้ำเงินของสตราด้าทูโทน (น้ำเงิน-เทา) ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย karnt, 4 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. karnt

karnt New Member Member

28
    0
    0
    พอดีกำลังจะทำสีรถครับ แล้วชอบสีน้ำเงินของสตราด้ารุ่นทูโทน (น้ำเงิน-เทา) มากๆ ครับ

เลยจำเป็นต้องมารบกวนขอทราบเบอร์สีของสีน้ำเงินตัวนี้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

2. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ถ้าจะหายากอ่ะ
    ลองไป 0 ดู
    หรือหายืมชิ้นส่วนผู้ใชงานอยู่อาจจะเร็วขึ้นนะครับ

3. karnt

28
    0
    0
    แหะๆ ไม่รู้จะยืมใครเหมือนกันครับ

4. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    .ครมีบอกหน่อยจร้า

5. karnt

28
    0
    0
    :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้