Hilux Hero อยากติดกระจกมองข้างใหญ่ๆ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย kilenfai, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kilenfai

kilenfai New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีเพื่อนสมาชิกทุกท่านนะครับ

พอดีว่าผมอยากจะเปลี่ยนกระจกมองข้างบานใหญ่ๆ แบบ Vigo ไม่ต้องเป็นไฟฟ้าก็ได้ เพื่อวิสัยทัศน์ที่ดีขึ้น แต่ไม่ทราบว่ามันจะใส่กันได้ไหมครับ ต้องแปลงหรือเปล่า และไม่ทราบมีร้านแนะนำไหม ผมอยู่กรุงเทพ ย่านสะพานควายครับ ขอบคุณมากคัรบ

2. จัดกันมาเลย HLc

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    สะพานควายถิ่นโจ้เขา เดี๋ยวให้เขาแนะนำครับ ก็เงี้ย

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ผมไม่รู้อ่ะ รอผู้รู้แล้วกันนะ

5. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    อยากรู้เหมือนกัน อยากได้แบบไฟฟ้าปรับจากในรถ แล้วก้อติดไฟเลี้ยวด้วย

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดู ของเซริฟนะครับ ว่าแปลงใส่ได้ไหม

รอเจ้าถิ่นใช่เลย ครับพี่แมน

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ระหว่าง มันใหญ่ จะต้านลมนะ อิ อิ อิ

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ใส่ของรถเก๋งถึงจะพับไฟฟ้าได้ดี แถมเล็กดีด้วย ของวีโก้มันใหญ่ไปไม่ค่อยสวย

9. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    หมอมาตอบกันเพียบเลย
    ตามหมอๆว่าละกันนะครับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ถ้าอยากให้มันใหญ่ๆ วิสัยทัศน์ดีๆ ต้องกระจก 10 ล้อเลยครับ ใหญ่ยาวววว...!!

แต่ถ้าอยากเลือก หรืออยากได้ใหญ่กว่านั้น ต้องลงทุนนิดหน่อยครับ...

ลงทุนตระเวนนอนโรงแรม 5 ดาว ดูเอาเองครับว่า ชอบกระจกแบบหนายยยยยยยยย

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหมดูยายเจ้ป้อม เขาตอบเข้าสิ
    จาให้ใส่กระจกสิบล้อ ป้าด ป๊าดๆๆๆๆๆ
    ว่าแต่ว่าเรื่องกระจก โรงแรม นี้ก้อดีเหมือนกันนะยะหล่อน เริด มากกก

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ป้อมมานจะเบี่ยงเบนกระทู้แระ เค้าจะเอากระจกรถยนต์นะไม่ใช่แบบแกกระจกฝาผนัง

13. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
  14. Taoqun Teenyen

Taoqun Teenyen New Member Member

9
    0
    0
    Hero ใช้กระจกไฟฟ้าของ Surf ตรงรุ่นเลยครับ
    เคยซื้อหลายปีแล้วคู่ละ 2000.00 เชียงกงบางนาซอย 3 หัวมุม
    ท้าวอุ่น ตีนเย็น

15. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    รถสวยซะ แหล่มเลยครับ

16. mira34

mira34 New Member Member

11
    0
    0
    ถ้าอยากให้มันใหญ่ๆ วิสัยทัศน์ดีๆ ต้องกระจก ข้างล้างเลยครับ

17. mira34

11
    0
    0
    ถ้าอยากให้มันใหญ่ๆ วิสัยทัศน์ดีๆ ต้องกระจก ข้างล้างเลยครับ

18. ตามนั้น

19. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    กระจกมองข้างเซิฟ ฮีโร่ ใหญ่ดีครับตรงรุ่นอีกตั้งหาก ถ้าเอาหล่อก็เอาของ civicมาใส่ เก็บสีอีกนิดๆหน่อยๆ

20. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ใส่ของเดิมก็สวยแล้วครับ

21. mira34

11
    0
    0
    รถผมคราบ...

รถผมคราบ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้