รบกวนถามเรื่องอินเตอร์คูเลอร์ครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย < HANUMARN >, 3 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

อยากไปเอามั่งอ่ะครับ ชอบของเนียน ๆ 555555....

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ของดีเลยบอกกันต่อๆไปครับ ถ้าไม่ใช่ FUSO หลอดเหลี่ยมอินเตอร์10 ไม่ต้องไปใช้นะครับ ห่วยทั้งนั้น

3. naemoto

naemoto New Member Member

14
    0
    0
    พี่บีไม่บอกผม ไม่งั้นสอยมาเผื่อละเนี่ย หุหุ

4. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...ให้ครับ

พี่ก็ขายอินเตอร์อยู่เหมือนกันครับ พอดีตอนนั้นเอาอินเตอร์รถ 6 ล้อไปทำที่ Bangmod Racing มาแบ่งได้ 3 ใบพอดี ให้เพื่อนไป 2 ใบคิดแค่ราคาค่าทำขอบ ส่วยอีกใบเพิ่งขายไปเมื่อวานเองครับ ไว้เงินเหลือ ๆ จะไปเอาแบบหลอดเหลี่ยมมาประดับหน้ารถครับ.....5555

5. jesus_a

jesus_a New Member Member

42
    0
    0
    ฟาร์มไหนดีครับพี่ ขาวๆ เนียน ๆ ชอบ ชอบ

:D:D:D

6. naemoto

naemoto New Member Member

14
    0
    0
    แล้วแต่ว่าจะกินนมวัว รึว่านมแมว :D

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    อะไรก็ได้ขอเป็นนมจากเต้า ล่ะกันน่ะครับ เอิ้กๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้