############ รูปงานดริฟขอนแก่น ############

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย tonkmx, 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
    ตบท้ายของวันนี้ด้วยคนที่น่าอิจฉาที่สุดของงาน

2. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
    พรุ่งนี้มาต่อเด้ออออออออ

3. tonkmx

tonkmx New Member Member

319
    26
    0
    ผู้ดำเนินรายการ น้าจอห์น เห็นจะขออนุญาติผู้ปกครองไปเที่ยวต่อหลังจบการแข่งขัน ตกลงได้ไปไม๊ครับ แต่ผมไม่เจอน้านะ อิอิ

ภาพสุดท้ายนั้น สัญญา คุณากรณ์ มาสัมภาษณ์ กีกี๊ ถึงขอนแก่นรึเปล่านั้น อย่าลืมติดตามต่อตอน 2 นะครับ

John <<GooD-oLd-CaR>> ถูกใจสิ่งนี้
  4. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    ไอ้ควันแดงๆ นี่ไรเหรอคับ งง จัง หุหุ

5. tonkmx

319
    26
    0
    มันเป็นยางสีอะครับ เอาไว้สำหรับดริฟอะครับ เป็นยางของ คัมโฮ ในรถคุณแนน ครับผม

6. โอ๊ค_TENGUNOYU

โอ๊ค_TENGUNOYU New Member VIP

2,185
    64
    0
    ขอบคุณครับ

เดี๋ยววันที่ 8 มีนาที่ไบเทค ไม่พลาดไปดูแน่นอนครับ

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สวยๆๆทั้งนั้น

8. F-ConTune

F-ConTune New Member Member

38
    2
    0
    เอามาช่วยแจม มีอยู่น้อย

9. F-ConTune

38
    2
    0
  10. F-ConTune

38
    2
    0
    รีไซด์ แล้วมันยังใหญ่อยู่อีก - -''

ไปนอนก่อนดีกว่า

11. F-ConTune

38
    2
    0
    เอาอีกชุดหนึ่ง ของคุณพี่ TOON INJECTION คนอะไรไม่รู้ ใช้รถเปลืองจัด:p

12. F-ConTune

38
    2
    0
    :mad:แก้ไม่หายยย กลางวันมาต่อใหม่ละกัน

John <<GooD-oLd-CaR>> ถูกใจสิ่งนี้
  13. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ขอบคุณมาก ๆ ครับ สำหรับภาพโฆษก อิอิ นาน ๆ จะมีคนถ่ายเกินสองรูปเสียที
    ว่าง ๆ ถ่ายใหม่นะครับ :)

14. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0

1. ภาพสวยมาก
    2. ใช้รถเปลือง แต่ก็ใช้ทรัพยากรทั้งหมดได้สุดยอดมาก (ขอให้ซ่อมเสร็จเร็ว ๆ นะครับ)

15. John <<GooD-oLd-CaR>>

1,933
    90
    0
    ฝากหน่อยนะครับ

ใครอยากดูภาพมันส์ ๆ ในรายการ M-Max Slidenite
    สามารถชมได้ทาง

รายการ Speed X TV
    ช่อง True Vision79 หรือ MCOT2
    วันอาทิตย์ที่ 8 นี้ เวลา 2200 น.ครับ

แล้วคุณจะติดใจ อิอิ

16. OAt_CDC

OAt_CDC New Member Member

266
    12
    0

เสี่ยริด เล่นตรูซะแร้ว!!

17. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    Marky !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

18. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    เสี่ยริดจะเข้าข้างหลัง 5555555 :D:D

19. jo_mai_zeed

jo_mai_zeed New Member Member

83
    0
    0
    เจ้าของประตูน้ำขอนแก่นกำลังจะทำสนามให้ครบวงจรจะได้มีหลายๆอย่างคับผมกำลังประสานอยู่คับอาจจะภายในปีนี้คงจะได้มาดิฟกันอีกคับสนามอาจจะคลายBRCคับ

20. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0

นิดหน่อยจิงๆพี่ รูปเดียว :confused:

21. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เปิ้ลมาด้วย เหรอครับ ที่ขอนแก่นอะ

22. tonkmx

319
    26
    0
    มาต่อรูป pretty กันดีกว่า

23. tonkmx

319
    26
    0
    Pretty PTT ขอนแก่นน่ารักมาก

24. F-ConTune

38
    2
    0
    เอามาเพิ่ม คันนี้หล่อทั้งรถทั้งคน
    สนามนี้คว้าที่หนึ่งไปครอง สุดยอดมากพี่ :eek:ทำได้ไง!!!!!

25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตาคุนต้น ได้ข่าว ใต้เลน ยังมีสาวๆ อยู่ด้วยม่ะใช่เหลอก๊าบบ

เอา อีก เอาอีก อิ อิ อิ

26. F-ConTune

38
    2
    0
  27. F-ConTune

38
    2
    0
    หมดละมั้ง รูปที่สอง ผมตั้งใจจะถ่ายพี่มาร์คจริๆนะ:D

28. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    มันส์มากกกกกกกกกกก

29. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    หญิงขอนแก่นมาได้จิงๆ ขอบอก ขอบอก

30. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ... ส่วนตัวชอบรูปหมวกกันน๊อคอ่ะครับ

ปล. ไม่เชื่อหรอกว่าจะถ่ายผม ภาพมันฟ้อง ว่าชัดลึก.!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้