[+ ณ วัดสวนพลู +]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOKE EK

JOKE EK New Member Member

26
    7
    0
    อนุโมธนาด้วยคับ

opor.NAKA ถูกใจสิ่งนี้
  2. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    รูปสวยครับ

pk_city และ Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  3. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    อนุโมทนาบุญด้วยคับ ขอให้พี่โก้พี่ต่ายได้บุญไปเยอะๆๆๆๆๆเลยนะคับ

pk_city, BiggyCat, Madeawsri และ อีก 1 คน ถูกใจสิ่งนี้
  4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    รุปสวยมากมายง๊าบๆๆๆๆๆๆๆ

pk_city, BiggyCat และ Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ขอร่วมอนุโมธนาบุญมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

pk_city, BiggyCat และ Madeawsri ถูกใจสิ่งนี้
  6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวัสดีพี่น้องSiทุกทั่นคับ

อนุโมธนาบุญด้วยนะคับ

7. Ole'

Ole' Active Member Member

266
    33
    28
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ได้ทำบุญให้พี่ชายและครอบครัว เห็นแล้วสบายใจจังครับ

pk_city, BiggyCat และ opor.NAKA ถูกใจสิ่งนี้
  8. Bambii

Bambii New Member Member

211
    4
    0
    อนุโมธนาบุญด้วยเช่นกันค้า พอดีติดธุระเรยไม่ได้ไป
    โทดทีน้าค้า ^^

9. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ขอบคุณคะ ส่วนเรื่องรูปที่น้องวาจะทำลง CD เนี้ย

กำลังดำเนินการอยู่นะคะ ช่วงนี้งานหนัก ออกต่างจังหวัดแทบทุกวัน

แต่ถ้าเสร็จแล้วจะรีบแจ้งเลยนะคะ มีเรื่องอยากรบกวนใครก็ได้สักคนคะ

น้องวาอยากทำปก CD ด้วย แต่ไม่ถนัด Photoshop ใครว่างติดต่อมาด้วยนะคะ

10. manza7477

manza7477 New Member Member

4
    0
    0
    เห็นรูปรถคนอื่นแล้วอิจฉาจังไม่ได้เอาน้องคูเป้ไปด้วย

11. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    แด่ผู้ที่เสียชีวิตไป ขอให้ได้บุญกุศล เยอะๆ ครับ
    อนุโมธนาบุญครั้งนี้ด้วยครับ จากผู้รักรถเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้