SUPERCLUB THAILAND 2009 สนามที่ 1-2 วันที่ 7-8 มี.ค 09 สำหรับ CarClub คันละ 900 บาท

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย NopPa & BhuZa, 2 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    รถบ้านๆ เอาไว้วิ่งงานบริษัท อิๆๆ

2. SLITHER_4G

SLITHER_4G New Member Member

433
    2
    0
    มีคนลืมเสื้อไว้ค้าบบบ

3. กระบะcar clubมีบ้างไหมครับชอบควันดำครับ

4. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    เสื้อ กับแว่นตา เก็บไว้ด้วยนะ แว่นตาของอาร์ต ส่วนเสื้อเป็นของพนักงานบ้านไม้ชายน้ำจ้า......

5. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    วันที่ 7-8 มาร่วมงานกันแบบหนุกๆก็ได้ ไม่เสียตังค์ค่าเข้างานจ้า

6. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    งาน วัน งาน เข้า ไป อีก แล้ว...

เจอ กัน ที่ สนาม นะ คับ...

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    มาอัพอีกหน่อย อิอิ

8. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    คืนก่อนวันงานไปกินข้าวแล้ว ส่วนคืนวันแถลงข่าวไปกินบรรยากาศ

9. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    เอ็งถอดของเค้าไว้ไม่ใช่หรือ

10. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    มาอัพให้ครับ

ปีนี้ขอร่วมกิจกรรมด้วยครับ ส่งรุ่นน้องลงแข่ง 2 คันคับ 1600 กะ 1500 ค้าบบบ

11. PIDD !!!

PIDD !!! New Member Member

61
    1
    0
    ไปด้วยดิพี่ 1500 อีกคัน

12. Mcdonald

389
    11
    18
    ฮึบ ๆ ....

อีก ไม่ กี่ วัน ....

13. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    หาเจ้าของเจอแล้วค่ะ เค้าเป็นผู้ชายค่า :D:D

14. PIDD !!!

61
    1
    0
    ตารางแข่งออกรึยังคับ

15. NopPa & BhuZa

299
    2
    0
    แจ้งข่าวจากการประชุมอนุฯทางเรียบที่รยสท.
    นักแข่งทุกท่านที่ร่วมการแข่งขันในรายการแข่งขันในระดับ club event สามารถทำใบขับขี่แบบรายสนามชั่วคราว 100 บาท ได้เพียง 3 ครั้งต่อปีนับรวมทุกรายการแข่งขัน และหากคาดว่าต้องแข่งทั้งปีหลายรายการ ก็ต้องทำแบบรายปี 800 บาท เกรด N/C RACING

16. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    แสดงว่าต้องไปทำแบบรายปีใช่มะคับผม
    แล้วทำที่สนามได้เลยมะคับ?
    อุอุ
    :D
    [email protected]

17. AUTONAT

AUTONAT New Member Member

65
    1
    0
    น่าสนใจ

18. PIDD !!!

61
    1
    0
    อยากได้ ตารางแข่งอะครับ ประมาณว่าตรวจสภาพกี่โมง ควอลิฟายกี่โมง แข่งกี่โมง

แล้วแข่งวันอาทิตย์จะมีควอลิฟายตอนของเช้าวันอาทิตย์ หรือเอาเวลาแข่งของวันเสาร์มาจัดกริดสตารท์

ขอบคุณครับ

19. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ถามด้วยว่าทำรายปีที่สนามเลยได้มั้ยครับ...สะดวกดีถ้าได้

20. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เจอกันวันแถลงข่าวนะฮับ:D

21. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ตารางแข่งไปดูที่เว็บ superclub ได้เลยครับ ออกแล้วครับ

22. ~nun_y

428
    5
    0
    ใกล้แร้นๆๆๆๆๆๆๆ สู้สุดใจ ฮิๆๆๆๆ

ที่ผ่านมา ก็ผ่านไป ปีนี้เอาใหม่ อะไรที่มันแย่ๆ ใช้งานไม่ได้ก็ทิ้งไปซะ
    ประหยัดและอยู่แบบพอเพียงแต่เราจะไม่ประหยัดคำพูดแล้วค่ะ

ทีมงานซุปเปอร์คลับ สู้ๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2009
  23. ~ZOZO~

~ZOZO~ New Member Member

4
    1
    0
    เห้อ รูสึกกลัวขึ้นมาอะ กลัวจะเหมือน..ปีที่เเล้ว:cry::cry:

รายการนี้อีกตะหาก...เเต่ต้องสู้

24. GetineyZ

GetineyZ New Member Member

36
    0
    0
    สมัคแระ ฮอดิฟาย วันไหนหลอคับบ

รบกวนขอข้อมูลเพิ่มนิดนะคับ
    เมลผมคับบ [email protected]

25. GetineyZ

GetineyZ New Member Member

36
    0
    0
    สมัคแระ ฮอดิฟาย วันไหนหลอคับบ

รบกวนขอข้อมูลเพิ่มนิดนะคับ
    เมลผมคับบ [email protected]

26. ~nun_y

428
    5
    0

ทีมงานทุกท่านขอรับปากว่าจะไม่เกิดเหตุการณ์แบบนั้นอีกค่ะ
    เหตุการณ์ที่ไม่ดีย่อมเป็นบทเรียนให้เราก้าวต่อไปด้วยความรอบคอบ
    ที่มากขึ้นกว่าเดิมค่ะ

ส่วนเวลาควอลิฟายด์ ดูจากในเวบได้เลยค่ะ

ติดตามผลงานของทีมงานSUPERCLUBTHAILANDได้ ศุกร์- อาทิตย์ นี้แล้วนะคะ และก็อย่าลืมมาแข่งกันเยอะๆนะ

ปล. มีพริตตี้สาวๆสวยๆ 50 คน รอคะแนนจากทุกท่านอยู่ค่ะ

27. Mcdonald

389
    11
    18
    ...อะ ไร ที่ ไม่ ดี...ก็ ตัด ทิ้ง ไป สะ...

...ไม่ ดี ก็ ปรับ ปรุง...ใคร มัน จะ เก่ง ตั้ง แต่ เกิด...

...ทำ งาน ด้วย ใจ คับ...ผิด พลาด ประ การ ใด...ติ ชม กัน ได้ คับ...

...ใน นาม ทีม งาน ขอ รับ ปาก จะ ทำ ให้ ดี ที่ สุด คับ...

...แต่ พุ่งนี้ ที่ มอลลี่ มี พริตตี้ 50 คน 555+....ละ ลาน ตา...

28. ~ZOZO~

~ZOZO~ New Member Member

4
    1
    0
    เเล้วอย่างที่ว่ามีคนขับเเล้วโดนสะกิดไปจูบกำแพงซ้ำrx7เค้าเรียกว่าอะไรอ่า..
    :cry::cry::cry::cry::cry:

29. D1-Grandprix

D1-Grandprix Guest

0
    0
    0
    เห็นในสิ่งที่พูด พูดในสิ่งที่เห็น

เคสนั้น คุณอยู่ในเหตุกาณ์หรือเปล่า???

แล้วเคสนั้น โดนสะกิดจริงเหรอ???

แล้วเคสนั้น ไม่ใช่ว่านักแข่งหลุดเองเหรอ???

ถ้าแบบนั้นเรียกว่าแย่ งานใหญ่ ๆ อย่าง Super car เค้าชนกัน เบียดกัน แหกทั้งคัน ไม่แย่กว่าเหรอ

เล่นรถ แข่งรถ ผมว่าต้องทำใจครับ ทุกงานย่อมมีกระทบกระแทกกันบ้าง ไม่ใช่เฉพาะรายการนี้หรอก

เอาใจช่วยผู้จัด รู้ว่าจัดแล้วมันไม่ค่อยคุ้มหรอก เพราะสมัยนี้สปอนเซอร์กว่าจะได้มา เลือดตาแทบกระเด็น

แต่ก็ขอให้ปีนี้ พัฒนาขึ้นกว่าเดิมให้มาก ๆ ผ่านมาแล้วปีนึง ย่อมมีประสบการณ์มากยิ่งขึ้น

สู้ต่อไปละกัน

30. mini pr

mini pr New Member Member

9
    1
    0
    ถ้ารู้สึกกลัว....ก็.......

ถ้ารู้สึกกลัว ก็ สัพเพ สัตตา ซะซิ

John <<GooD-oLd-CaR>> ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้