เปลี่ยนรองเท้า แล้วครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย panphorm, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. panphorm

panphorm New Member Member

476
    6
    0
    ก่อนและหลังเปลี่ยนรองเท้า

ยังไม่ได้โหลดครับ หมดงบเสียก่อน

2. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ไม่ต้องโหลดหรอกครับสวยแล้ว

กระจกมองข้าง Surf หลังโครเมียมเงาๆสักคู่ ละ แจ่ม

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    สวยดีคับ

4. panphorm

476
    6
    0
    ปัญหาตอนนี้ที่เจอก้อคือเวลาเข้าโค้งแรงๆ เหมือนรถมันโยนๆ เหวี่ยงๆ ยังไงไม่รู้

แก้ยังไงครับ กดโหลดแล้วจะหายหรือป่าวครับ

5. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    เปลี่ยนโช้คซิครับ ดีขึ้นเยอะคับ โหลดหน่อยก็ดีคับเพิ่มการเกาะถนนคับ

6. panphorm

476
    6
    0
    เพิ่มเติมอีกนิดครับ

ความเร็วมาเร็วกว่าเดิม ประมาณว่าไหลมาเลย

ส่วนเรื่องน้ำมันซดยิ่งกว่าเดิม

7. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เปลี่ยนโช้คถ้าคิดว่ามันโยนๆ เรื่องโหลดผมว่าก็ OK แล้วนะ
    ถ้าไห้ดีต้องเอากันโคลนกับ กันชนท้ายออก จะได้แนว RACING อีกนิดนึง
    ส่วนเรื่องความเร็ว และอัตราการกินนำมัน ไม่แน่ใจครับ

8. กดลงอีกซัก2นิ้วครึ่ง เอาหน้าทิ่มนิดๆ เปลี่ยนโช๊คใหม่น่าจะโอเชละครับ ที่เหลือเห็นด้วยกับแม็คครับ เอากันโคลนกะกันชนหลังออกไปเถ๊อะ

9. jahooy3008

jahooy3008 New Member Member

31
    3
    0
    สวยดีครับ ของกระผมก็เปลี่ยนแมกซ์ใหม่ เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ติชมกันครับ

10. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    หล่อ มาก

11. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สีแดงสดใส กะ ล้อ ดำ ดูโหดดีครับ

เปลี่ยนโช๊คใหม่ครับ หน้าแก๊ส หลังน้ำมัน เช็คช่าวล่างด้วยจะดีมาก

ที่ว่า เร็วกว่าเดิม ซดน้ำมันกว่าเดิมไปทำอะไรมาครับ

12. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    หล่อเลยครับ

13. สวยงามครับ...

14. PASIN

PASIN New Member Member

84
    0
    0
    สวยดีครับ ส่วนผมเพิ่งขายล้อ 18 ไป แล้วหันมาใส่สกายไลน์ GTS ขอบ 16 แทน เนื่องจากรุ่นของพี่ ( สีแดงเนี่ย ) เป็นรุ่นไร้โปร่งหน้า - หลัง เหมือนของผมดังนั้นเวลาเข้าโค้งมันจึงติดอ่ะครับ แล้วไม่สามารถโหลดเตี้ยได้ ผมจึงหันมาใส่ขอบ 16 ดี กว่า ครับ แล้วจะถ่ายรูปให้ดูครับ ....

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รถสีแดงกำลังมาแรง อิอิอิอิอิ

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

กดแค่ 2 นิ้วมันจะมีเฮหรอ...ต้องกดลงมิดด้ามเลยซิ...อ๊อยๆๆซี๊ดดดดดด..!!

17. จินตนาการสูงส่งดีแท้:p

18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่าอาการ ที่รถเข้าดค้งแล้วโยนตัว น่าจะเกิดจากหลังคาตอนหลังหรือเปล่าวครับ
    มันสูงจริงๆ

19. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    หล่อแล้วคับ เอาลงสัก 2 นิ้วครึ่งแหล่มเลย

20. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    โหลดลงคับ ฟันธง

21. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    กดมิด ระวังแตกนะคับ โช๊คอ่ะ:D:D:D

แต่ก้อตามทันนิ สมแล้วที่เป็นเอ๋ รีแร๊ค ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ตามเพื่อนๆว่าเลยครับ.....แจ่มๆ

23. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    กดลงหน้า2 หนัง 3 นิ้ว เปลี่ยนโช๊ค แค่นี้ก็วิ่งดีแล้วคับ ตอนผมยังไม่โหลดก็เป็นเหมือนกาน

24. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    หล่อๆกันทันนั้น ชาวHLC

25. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้นคับ โหลดหน่อยนะ เอาแบบหน้าทิ่มๆ ตูดโด่งๆ
    หล่อเลยอ่ะ

26. panphorm

476
    6
    0

เรื่องซดน้ำมันนี่ ผมใช้ความรู้สึกส่วนตัวครับเพราะว่าผมใช้ระยะทางในการวิ่งเท่าเดิมความเร็วใกล้วเคียงกันกับตอนที่ยังไม่ได้เปลี่ยนล้อ รู้สึกว่าน้ำมันลดลงเร็วกว่าครับ หรือ นั่นผมอาจจะคิดไปเองก้อได้ แต่ยังไม่เคยวัดจริงๆจังๆ ซักที
    ไม่นานนักอาจเอาแครี่บอยออกแล้วครับ

27. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    สีดำ แรงตกแล้วเหรอแมน อิอิ

28. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    อยากเอาหนึบเหรอครับกดให้มิดเลยครับเอาสุดๆไปเลยครับท่าน555555555

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ครับ ในHLC ตอนนี้รถแรงกว่าผมเยอะเลยพี่โจ้ :):):):):)

ผมถึงทางตันแล้ว อิอิอิอิอิอิ

30. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ว่าไปนั่น เห็นพูดถึงแคมอะไรมะรู้อยู่เลยอ่ะ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้