ไม่รู้ว่าจะเป็นการโฆษณาหรือเปล่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย paty, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paty

paty New Member Member

12
    0
    0
    ดีคับพี่ๆๆน้องๆๆเนื่องจากห่างหายไปนาน ไม่รู้ว่ามีพี่ๆๆคนไหนยังจำผมได้หรือเปล่าคับ ผม246#NV สีเขียวคับ หนุ่มแครี่บอยคนเดิมคับ เนื่องจากทางบริษัทผม มีข้อเสนอดีๆๆมาไห้เพื่อนๆๆ นะคับhttp://www.hondacityclub.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=40595 ลองดูตามลิ้งค์นะคับ ไม่แน่ใจว่าจะดูได้ป่าว:D

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อะโหยท่านพี่ จาก เอ็นวี เป็น ซิตี้ เลย หรา ......:D:D

3. paty

12
    0
    0
    ดีคับพี่ ยังทำงานอยู่แถวกิ่งแก้วป่าวคับ เผื่อว่างๆๆได้แวะไปเที่ยวคับ อิอิ:D

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แหะๆๆ.... เปล่า ครับ พี่ ตกงานอยู่ครับ..:D:D

5. paty

12
    0
    0
    พูดเล่นพูดจิงอ่า :eek: งัยก็ขอไห้ได้งาน ไวไวนะคับ ต้องการความช่วยเหลือ ก็ยินดีเสมอนะคับ ถึงไม่มี NV แล้ว แต่เสื้อยังอยู่คับ:D

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    ผมก็ยังอยู่ค๊าบบ
    ยังอยู่ แต่ว่าตอนนี้
    ปัญหาชีวิตรุมเร้า
    ไว้ทำใจได้เมื่อไหร่ เจอกันนะ :D

7. paty

12
    0
    0
    น่าจะมีงานเลี้ยงรุ่นนะ.......อิอิ

8. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    รุ่น THE หรา พี่ พัฒ อิอิอิ:D

9. paty

12
    0
    0
    รุ่น 1 วัดระฆัง........อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้