ชาว RCW โดนพาดพิงจากพันทิพย์ (pantip.com)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย I_poom, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    No Comment ดีกว่าครับ

2. Rc7

Rc7 New Member Member

235
    15
    0
    อ่านดูแล้วเค้าคงอยากเล่น rcweb มั้งคับ แต่พอเค้าไม่ได้ เลยเสียอารมณ์ ว่าไปต่างๆนาๆ...

3. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ต่างคนต่างอยู่ดีกว่านา

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อย่าคิดมากครับ

ต่างคนต่างชอบ

เราชอบแบบของเรา คนอื่นเขาไม่เดือดร้อน ทำไปเถอะครับ

แต่ซีนอนที่มันไม่มีกระเปาะรวมแสง แล้วมันแยงตาคันหน้า มันก็ไม่ดีจริงๆอ่ะครับ

ตัดหมอกหลังอีกแบบครับ ถ้ารู้ว่ามันแยงตาคนอื่นเค้า ก็เปิดเวลาจำเป็นเถอะครับ

5. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ทำไมที่ Pantip ต้องลบความเห็นที่ 15 ของผมด้วย งง:confused:

ความเห็นที่ 15

(((((((ผม 1.5m นะ อยู่สระบุรี

ก็เข้าได้ไม่มีปัญหา ใช้ Firefox คับ

แนะนำว่าเข้าอันนี้เลยคับ ไม่ผ่านหน้าแรก

http://racingweb.net/forums/ เพราะอันนี้อ่ะป่าว

RCW ยินดีต้อนรับคับ
    )))))))

6. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    แล้วแต่ความคิดของแต่ล่ะคนอะคับ

แต่ยังไง ถึงจะช้า ผมก็ รอ อะ เหอๆ :D:D:D

7. [P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew

[P]OP[P]Y_[C]hom[V]iew New Member Member

271
    7
    0
    ก็ยังจะเล่นที่นี้อยู่ดี ถึงช้าก็เล่น

8. นานาจิตตัง

9. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อย่าไป ใส่ใจเลย ครับ

10. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    นา นา จิตตัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้