รายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 1 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพแล้วนะคับ
    ต้องขอโทษพี่ๆ ด้วยจิงๆ นะคับ ที่กลับก่อน
    ต้องเข้าใจด้วยนะคับ ก้อผมมันคนชอบ "เรีย"

2. เหมือนกันเลย ต้องทำเวลาหน่อยเดี๋ยว อด

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ถึงบ้านเหมือนกันคับ.......

4. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    คนใจร้ายไม่ยอมรอ.........กัน อิอิ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

แล้วได้ "เรีย" ไหมครับ

จะรอไหวหรือเล่นมาเหมือนกับ พึ่งเปิดคอมตอนมืดแล้วบึ่ง รถมาไงงั้น

6. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    แอบมาดู อิอิ

7. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    พี่ถึงบ้านตีห้าว่ะหมู.....กว่าจะเคลียกับแฟนลงตัว......

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    อืมๆๆๆเรื่องอะไรว้า ตอนแรกยังดีๆกันอยู่เลย

:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาดู เขาไปสนุกสนานกัน อิ อิ อิ

10. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    อดไปเหมือนเดิมเลย

11. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คราวหลังไม่ต้องเกรงใจนะครับ แซด............ไปได้เลย

12. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แหม่ พี่ธงนี่ พูด กำกวม นะเนี่ย
    นั่นดิคับ บอกว่าจะมา 1 ทุ่ม เรากลับ 4 ทุ่มยังไม่เจอท่านเลยอ่ะ
    อ้าวเป็งไรไปอ่ะคับพี่เทน งานเข้าเหรอคับ
    ไม่ได้หรอกพี่เราคนบ้านเดียวกัน จะทิ้งกันได้ไง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้