++ ค้ำโช้คหน้า-หลัง EK ใส่ของ EG ได้มั้ยครับ? ++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GaB, 31 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ โดยเฉพาะค้ำโช้คหลังครับ ว่าจะเอาของ EG มาใส่ EK ถ้าจำไม่ผิดมันใส่กันได้ แต่ไม่แน่ใจครับ เลยมาโพสถามก่อนดีกว่า

ถามอีกอย่างด้วยครับ EF EG EK DC2 ค้ำโช้คสามารถสลับใส่กันได้หมดรึเปล่าครับ (ทั้งหน้าและหลัง)

ขอบคุณครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เท่าที่ทราบ ค้ำโช็คหลัง EG,EK ใส่กันได้
    ค้ำตัวถังหน้า EG,EK,DC2 ใส่กันได้ครับ

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ขอบคุณมากครับ

ใครมีข้อมูลเพิ่มเติมอีกมั้ยครับ?

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ใส่กันได้หมดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้