เลือกแม็กยังไง คุ้มที่สุด

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย # พงษ์ Auto #, 31 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. # พงษ์ Auto #

# พงษ์ Auto # New Member Member

7
    0
    0
    ตอนนี้ผมใช้ CKII ยากเปลี่ยนแม็กแต่ไม่รู้จะใส่ขอบ16หรือ17ดี
    อยากให้รถสวยแบบรถกำลังไม่ตก แล้วราคายางขอบ16กับ17ต่างกันประมาณเท่าไรคับ กะเปลี่ยนแม็กครั้งเดียวใช้ตลอด

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    16 ก็โอเคคับ เข้าหลายประเด็นที่ต้องการ

ไอ้สวยหน่ะ สวยเหมือนกันคับ

ยาง ต่างกันประมาณ เส้นละ พันนึง ได้คับ โดยประมาณนะคับ

อีกอย่าง เล่น16 ถ้าอยากใช้นานๆแบบที่ว่า ลงทุนซื้อของแท้ยุ่น ใช้ได้ไปนาน สบายใจบรื๋อ เลย อิอิ

3. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    16 ก็โอเคคับ เข้าหลายประเด็นที่ต้องการ

ไอ้สวยหน่ะ สวยเหมือนกันคับ

ยาง ต่างกันประมาณ เส้นละ พันนึง ได้คับ โดยประมาณนะคับ

อีกอย่าง เล่น16 ถ้าอยากใช้นานๆแบบที่ว่า ลงทุนซื้อของแท้ยุ่น ใช้ได้ไปนาน สบายใจบรื๋อ เลย อิอิ

4. เอ๋ขับChamp

เอ๋ขับChamp New Member Member

1
    0
    0
  5. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    แม่นแล่ว ถ้าลงสนาม ก็ 15
    ถ้าเอามัน สวย ใช้ชีวิตประจำวัน ก็ 16
    ถ้าสวยอย่างเดียว ออกตัวอืด ๆ ก็ 17

ล้อนอก ทุ่นได้เยอะ ขายต่อได้ราคา เบา ทน เท่ ครั้งเดียวจบ

6. chang

chang New Member Member

5,088
    57
    0
    ล้อ นอก หาสถาพดี มือ 2 เท่านั้น ฟันธงงงง !!!!

nikexposure ถูกใจสิ่งนี้
  7. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,467
    41
    48
    จล้อนอกด้วย ดีจริง นิ่ง ๆ

8. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    จัดไป 16 นอกดูดีหล่อๆ

9. เชียร์ 16 ครับ พองาม

17 มันปืดปายย

10. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    แล้ว E-car ...วาง 4G63t มา อะครับ...พอดี ตอนนี้ ใส่ ยาง 195/50/15 อะครับมันฟรี มากๆเลยอะครับถ้าเปลี่ยน ยาง 205-225 มันจะออกตัวดีกว่าเดิมเปล่าครับแล้วเปลี่ยน ยางใหม่กับ ใส่ขอบใหญ่กว่าเดิมอันนั้น จะ เห้นผลกว่ากันครับ....

แล้ว ช่วงล่าง E- car เดิม ๆ อัดน้ำมันใหม่แล้วก็เปลี่ยน ปีกนกevo คานล่างevo .....แล้วต้องทำอะไรบ้างอะครับถึงจะ ดีกว่านี้ :D

11. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,467
    41
    48
  12. chang

chang New Member Member

5,088
    57
    0
    เครื่องมันแรงขึ้น ช่วงล่าง ควรต้อง Upgade ดูแลให้ดีครับ

วางเครื่องมาใหม่ ล้อ ยาง ควรเพิ่มขึ้นนะ ใส่ ล้อ 16 17 ไปเลย เครื่องมันแรงแว้ววว !!!!

ยางก้อ 205 ขึ้นไปครับ

แต่ถ้าอยาก แรงแบบ ล้อ 15 ฟรี ทิ้ง 3 เกียร์ แน่ๆ ถ้ายาง ไม่หนึบ ไม่กว้างพอ :D:D:D:D

ส่วนล้อ เน้น นอกเท่านั้น ทน สวย ราคาไม่ตก

13. game 4G63

game 4G63 New Member Member

20
    0
    0
    ............16...กะลังดี...ขับมันเรยยย......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้