สอบถาม ร้าน...รับเดินสายไฟรถยนต์

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JOHN_VTEC, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    มีใครเคยใช้บริการร้าน อรุณการไฟฟ้า บ้างครับ พอดีจะส่งสายไฟ B16A จากต่างจังหวัดไปให้เค้า

Wiring ให้ ไม่ทราบว่าใครเคยใช้บริการแล้ว งานเป็นยังงัยบ้างครับ

หรือว่าใครมีที่อื่นแนะนำ งานดีๆ เรียบร้อย เนียนๆ แนะนำกันได้ครับ

ขอบคุณครับ :D

2. JOHN_VTEC

475
    7
    0
    มีร้านไหนบ้างเอ่ยย ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ

3. pong505

pong505 New Member Member

106
    1
    0
    ลองโทรไปคุยกะช่างที่อู่ผมดูครับ วายสายเครื่อง B16 ไปหลายแล้ว
    เอาเบอร์ไปคุยกันเองละกัน 089-6742347 ตู๋
    บอกว่าป้องแนะนำมาละกันครับ

4. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ต่างจังหวัดแถวไหนหล่ะครับ

5. JOHN_VTEC

475
    7
    0
    สุราษฎร์ธานี ครับ

6. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ร้านอรุณเขาสุดยอดอยู่แล้วครับ
    ส่วนมากช่างไฟปัจจุบันนี้ก็เกดมาจากร้านนั้นแหละครับ
    แต่ถ้าเป็น B16 ก็ สิงห์วัชรพลครับ
    ทำได้ทุกรุ่นโดยเฉพาะฮอนด้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้