ตัวอะไรอยู่ในกระโปรง(รถ)ผ๊มมมม

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mommamz, 27 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    หลังจากไปจอดรถไว้แถวซอยสุคนสวัสดิ์

พอเดินไปเปิดกระโปรงท้ายดูก็เจอ.....

สงสัยเข้าไปหาอะไรกินแน่ๆ เลย

และแล้วก็เผยโฉมหน้า ตัวเป็นๆ กินอิ่มแล้วก็นอนหลับ อิอิ

ขอบคุณน้องกิ๊ฟมั่กๆ ไม่มีน้องกิ๊ฟนี่แย่แน่ๆ เลย

เก็บกินซะเลี่ยมเลย อิอิ :D

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เจ้ากิ๊ฟเล็กเข้าไปช่วยใส่ ค้ำโช๊ครึงัยอ่ะ

ม่ายช่ายนี่หว่า...

เมียไม่ให้เที่ยวเธคสิท่า..เอาไปเธคมาติดท้ายรถซะงั้น...:D:D:D

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ค้วยความยินดีครับ........แต่กิ๊ฟก็ไม่ได้ช่วยไรมากมายเลย.......ช่วยกันทำมากกว่าดีนะที่ภาพมันมีแค่นี้.......ที่แย่กว่านี้อีกมาก........ถ้าอยากรู้ว่าทำไรกันคอยเจ้าของรถมาบอกแล้วกัน........และโชคดีที่ระหว่างมุดอยู่ใต้รถมีตะขาบตัวเท่านิ้วก้อยออกมาทัก......เล่นเอาไม่กล้ามุดต่อเลย...........คราวหน้าทำไรต่อดีพี่ตาม.........อิอิ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เช้ด โด้ พี่ ตาม สอย apexi pro n1 แล้ว นิ หว่า

แม่ เจ้า โช้ค เทพ !!!!!!!!!!!!

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สาวก R11 แอบซุ่มทำรายกานอ่ะ

6. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    5 5 5 5 5+โดน ซะแล้ววววว

7. poomsiri

672
    8
    0
    เทพแค่ไหนแต่ก็คงสู้ G/A/B SS ของตูนไม่ได้หรอกแถมเบิกใหม่ด้วย แม่เจ้า.........แต่ตอนนี้กระแสรักษาโลกร้อนมันแรง.......เราเลยต้องใช้อะไรที่มัน เขียว ๆ ไว้ก่อน.........จะได้ไม่ตกเทรน:D:D:D อิอิ

8. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    พี่ตาม ถามหน่อย APEXI N1

แข็งไหม กระด้างมากไหม

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :rolleyes: อะไรกัน ก็ บอก เขา ไป ซี่ ว่า ได้ tpye flex มา ถ้า นี้ ไม่ เทพ แล้ว อะ ไร เทพ พี่ กิ๊ฟ

เฮ้อ รถ เดิมๆ ก็ ต้อง วิ่ง แบบ เดิมๆ ต่อ ไป :D

10. mommamz

964
    4
    0

ถ้าเทียบกับที่ใช้อยู่ก่อนหน้า ก็แข็งกระด้างกว่ามากมาย

วิ่ง ดึ๊บๆ ลงหลุมดัง แอ๊กกก!!

ลองเปิดฝาขึ้นไปนั่งตรงกระโปรงท้ายดู ไม่ยวบยาบ ยุบลงไปนิดเดียว

เด๋วลองเติมน้ำมัน+แกส+ขนหมูดูหน่อยน่าจะเวิร์ค

ของเดิมคนนั่ง 3 เนี่ยแทบติดดิน

ตอนนี้รู้สึกข้างหลังจะแข็งกว่าข้างหน้าละ สงสัยต้องไปทำข้างหน้าใหม่ละ อิอิ :D

11. poomsiri

672
    8
    0
    ขนาดนั้นเลยหรอพี่ตาม.........:confused: เอ้ หรือว่าคู่หน้ากิ๊ฟมันแข็งกว่าคู่หลังมันเลยรู้สึกนิ่มกว่า..........ถึงจะแข็งกว่าแต่ถ้ามีถังแก็ส กะ น้ำมัน บวก ผู้โดยสารซัก 2-3 คน กิ๊ฟว่ามันดีกว่าเดิมนะแถมท้ายรถไม่ห้อยอีกต่างหากแต้ต้องปรับคู่หลังขึ้นอีกนิดกะลังสวยเลย.........อิอิ:D:D:D

12. mommamz

964
    4
    0
    อย่างงามเลยตูน เห็นบอกจะไปสอยกล่องมาด้วยนี อิอิ :D

ชอบนะ ขนหมูได้สบายๆ จะได้ไปเที่ยวแบบมีผู้โดยสารซะที

เอาคู่หน้ามาซะดีๆ อิอิ :D

13. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    type flex นุ่มหนึบ............คอนเฟิร์ม:D:D:D:D

14. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    55555555555555555
    โอ๊ยยยยยย ขำกิ๊ฟหว่ะ 5555555555555555555

15. poomsiri

672
    8
    0
    ไม่ต้องมาขง มาขำเลย..........จานเบรค 320 ยังไม่เห็นเลย..........จำไว้เลยคราวหน้าจะไม่ไปกินเหล้าหน้า Troops (ดนเดียว) อีกต่อไปแล้ว........

16. mommamz

964
    4
    0
    ถ้าไปกินคนเดียวก็ไม่ใช่ 40 บาทอ่ะดิ อิอิ :D

17. tOon`

2,324
    43
    48
    เอ๋ จะ ใช้ หร๋อ ครับ เท่า ที่ รู้ มา มัน ......... แข็ง เหี้ย นิ ครับ :rolleyes: หนึบ ไหม หนึบ แต่ ไม่ เห็น จะ นุ่ม เลย ครับ

เลย ไม่ รู้ เหมือน กับ ของ พี่ หรือ เปล่า ครับ ผม เจ้า ของ เก่า ใส่ แล้ว แม่ ด่า เลย ไป หา อัน ใหม่ ของ บ้านๆ

แต่ เจ้า ของ คอน เฟริ์ม ว่า ใส่ แล้ว อ๊วก ได้ เลย ครับ ไม่ นุ่ม หนึบ ครับ แต่ แข็ง แน่น แข็ง โคตร พ่อ ครับ

เฮ้อๆ

เมื่อ ไหร่ ผม จะ มี โช้ค ดีๆ กับ เขา บ้าง น้า อยาก มี บุญ วาสนา ได้ ใส่ โช้ค ดีๆ บ้าง จัง เลย ! :rolleyes:

จิง ปะ ละ พี กิ๊ฟ สมา ชิก ใหม่

18. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เห็นเขียวๆแล้วอยากได๋..อ่ะ..อยากได๋..อยากได้..น้ำลายหก:p:p:p:p

19. poomsiri

672
    8
    0
    จะอวกหรือป่าวนี้ไม่รู้แหะ.........ใส่เมื่อไรเดียวรู้กัน.........แต่ G/A/B SS ของตูนวันนี้คนนั้งก็ใกล้จะใส้แตกอยู่เหมือนกันนะ....แต่ชอบโคตร..........แล้วอาการเบรคแก้แล้วเป็นไงบ้าง.........บอกแล้วว่าเบรคตูนดี.........แต่อาการมันเส้นผมบังภูเขา.........จบไปอีกเรื่อง อิอิ

20. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    แพรบๆ แง่มๆๆ พูดเรื่องโช๊คแล้วสะดุ้ง อิอิอยากได้บ้าง

21. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ กิ๊ฟ 32 แม่ง สุดๆ อะ ดึ๊บๆๆๆๆๆๆ ดี จิงๆ แต่ รถ ทำ ไม มัน ดู บ๊าน บ้าน พรี เซีย บ๊าน บ้าน

ปล. พี่ ป๊อป ลอง จัด ไป วิ่ง พีระ กัน ดี ก่า พี่ ผม อยาก ลอง ดู type flex อะ

22. poomsiri

672
    8
    0
    เอาอีกและ...หางานให้ตูอีกและรถยังไม่ทันเสร็จเลย...แต่พี่ป็อปถ้าเข้ามาดู...ยังไงก็น่าเอาไปพิจารณาดูหน่อยนะ...งี้ต้องหา ยางดี ๆ + ผ้าเบรคดี ๆ + น้ำมันเครื่องดี ๆ + แล้วต้องโดนเบนซิน 95 ด้วยนี้ยังไม่รวมค่าสนามอีก....เห้อ เจ้าตูนไม่ต้องไปแล้วดีกว่าไอสนาม พีระ เนี้ย....วิ่งเล่นแถวนี้แหละ :D:D:D

23. mommamz

964
    4
    0
    วิ่งเล่นใต้ทางด่วนกันไปก่อนแล้วกัน อิอิ :D

24. Sak_R10

Sak_R10 New Member Member

65
    0
    0
    ถ้าเป็นเส้นรัชดา ผมหาคู่แข่งยากมากคับ
    ทุกวันนี้หลับตาขับแล้วคับ

25. mommamz

964
    4
    0
    กิ๊ฟซัง วันนี้ลองขนหมูไป 3 ตัว ดีกว่าเดิมมากมาย ชอบๆ อิอิ :D

26. poomsiri

672
    8
    0
    พี่ตามเอาไปแล้วชอบกิ๊ฟก็ดีใจแล้ว..........ยังคิดอยู่เลยว่าพี่ตามจะเป็นไงบ้าง..........ไม่รู้จะบ่นถึงกิ๊ฟบ้างป่าวว่าโช๊ค เ_ี้ย ไรหวะ โค-ตะ-ระ แข็งเลย...........กลัวพี่ตามเสียอารมณ์............งั้นเดียวถ้ามีโอกาสอีกจะจัดคู่หน้าแหล่ม ๆ ให้อีกคู่............แต่ต้องอดทนหน่อยนะ............อิอิ:D:D:D

27. tOon`

2,324
    43
    48
    ปวดท้อง อ๊วก ไปแล้ว 1 รอบ อะ พี่ กิ๊ฟ โคตร ทรมาน เลย ถึง กับ ต้อง ปรับ ลง อะ

28. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แหะ...มาแอบดูสาวก Presea เขาคุยกัน...เผื่อได้ลักจำมั่ง อิอิ...

กลับมาจาก กทม. คราวนี้...โช๊คหน้าข้าพเจ้าก็กระเด้งไม่เท่ากันแล้วจ้า...

มันเป็นเพราะถนนใน กทม. มันไม่ดี...รึว่าโช๊คข้าพเจ้ากำลังจาไปบ้านเก่าหว่า...

หาตังค์อีกแล้วงานนี้...โช๊คหน้า P11 ราคาเท่าไรคร๊าบบบบ...

29. poomsiri

672
    8
    0
    คนเรานี้ก็ดีนะ......ทรมารตัวเองก็เป็นด้วย.......รู้แล้วก็พอ.......จะได้ไม่เจ็บตัวอีก........แต่ของเรายังไม่รู้ก็ต้องลองกันไป.......ถ้าอ๊วกเดียวมาบอก........อิอิ:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2009
  30. mommamz

964
    4
    0
    ก็เห็นทรมานตัวเองกันอยู่บ่อยๆ อิอิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้