---ใครใช้วัดรอบ Apexi DECS เป็นบ้างไมช่วยแนะนำที---

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KinG_S312, 30 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KinG_S312

KinG_S312 New Member Member

2
    0
    0
    ซื้อมาแล้ว ใช้ไม่เป็นเลยนอกจากตั้งเตือน low/hi
    ได้เซนเซอร์น้ำมาด้วยแต่กดๆแล้วมันขึ้น
    - - - C ตลอดไม่มีตัวเลขขึ้นเลยมันเพราะอะไรครับ ใครใช้อยู่ช่วยแนะนำด้วย ว่ามันมีลูกเล่นอะไรอีกบ้าง หรือทิ้งเบอร์โทร.ไว้ด้วย อยากจะปรึกษาครับ ใช้ไม่เป็นเลยเซ็งมากๆ รูปอยู่ด้านล่างนะ

2. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    น้องผมก้อซื้อมาเหมือนกัน ตอนแรก ตอแค่วัดรอบ มันร้องตลอดเวลา แต่ตอนนี้ต่อครบทุกวงจรกับเซ็นเซอร์แล้ว แต่ยังเซ็ท สี่สูบหกสูบไม่ได้เลย แง๊ๆ เกจ์อะไรมันหว่า มีใครรู้แนะนำด้วย

3. suede

suede Member Member

565
    17
    18
  4. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    apeix ต้องยกให้เขา อิอิ ชื้อมาเหมือนกัน ไม่ได้เล่นต่อวัดรอบใช้อยากเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้