อยากรู้จักพี่ๆ ต้องทำงัยบ้างอ่าคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย อะมิตตาพุทธ, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อะมิตตาพุทธ

อะมิตตาพุทธ New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่ลาดพร้าวอ่าคับ อยากไปมิตติ้งมั่งจังอ่า แนะนำด้ววยนะคับ:D

2. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ....คอยติดตามในเวปบอร์ดนี่แหละครับ ว่ามิตติ้งวันไหน

ไปตามสถานที่ได้เลย ไม่มีอะไรมากครับ ชมรมนี่รักน้องแหลมทุกคันครับ

เดิม ๆ หรือแต่งได้หมด มิตรภาพมาก่อนครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

3. หล่อเลยคับยินดีที่รู้จักนะคับ

4. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    สวยๆๆคับ

5. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    อยู่ โชคชัย 4

ขับสวนกันก็ทักทายกันเน้อ

6. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    สวยเลยครับ

7. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    สวยแบบเดิมๆดีคับ

8. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    รถสวยนะครับ มิตติ้งก้อเสาร์ที่2ของทุกเดือนครับ ที่ปั้มปตท ที่มีจิ๊บฟี่ ข้างมอ กรุงเทพรังสิตครับ (ปั้มเจทเก่า) มามิตติ้งสิครับหนุกหนาน

9. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สวยคับ เครื่องก็แรง รถผมซิเดิมสนิทคับ

10. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    คอนโซลดำ แท้ ด้วยนะเนี่ย

11. MTTS_2534

MTTS_2534 New Member Member

307
    3
    0
    แหล่ม คร๊าบบบบ จัดไป อย่าหัยเสีย

12. หุๆๆ ผมไปแถวอินทามะระทีไรต้องผ่านเข้าทางลาดพร้าว64หรือ60ประจำเลยเป็นต้องเหลียวมองทุกทีเห็นจอดฝุ่นเต็มเลยเหมือนเป็นอู่สีเนี่ยแหละแต่อาทิตย์ก่อนไปมาเห็นเอาออกมาจอดตรงที่ถ่ายรูปเนี่ยแหละ วันนี้ก็ผ่านไปมาไม่เห็นแล้ว สงสัยได้เวลาออกมายืดเส้นยืดสายแล้ว..........................เรื่องของเรื่องที่มองทุกครั้งเพราะขอบสีฟ้านี้มากๆเลยครับอิๆๆๆ.มีโอกาสผมก็อยากไป มิตติ้งกับทุกๆท่านเหมือนกัน

13. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ผมก็อยู่แถวตึกช้างวิ่งเข้าลาดพร้าวประจำเจอกันก็ทักทายกันได้นะครับ...:D

14. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    สวยงามเหมือนนางสาวไทย.....:D:D

15. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    สวย เนียน ครับ :)

16. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

17. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    เจ๋งคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้