ประกาศมิตติ้งครับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คงเป็นวันศุกร์ที่ 6 กุมพาพันธ์

สถานที่เป็นใต้สะพานที่เดิม เวลา 17.00 น.

ที่ต้องเป็นวันธรรมดาคราวนี้ผมขอโทษท่านที่ไม่สะดวกด้วยนะครับ

ยังไงท่านใดไม่ว่างก็ไม่ว่ากัน ครับผม

2. โห !!!!!! ประธานช่างเลือกวันได้เหมาะเจาะจิงๆเลย 6 กุมภา วันเกิดผมพอดีเลย ครบ 21 สงสัยจะหนัก ไปรถสมิงดีกว่าโว้ยยยยย อิอิ ล้อเล่นไม่หนักหรอกช่วงนี้ไม่มีตังอย่างแรงเลยว่ะ เซ็งงงงง

3. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    จัดไปๆ ไว้เจอกัน อิอิ

4. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รับทราบจ้าถ้าประธาน อยากกินก๋วยเตี๋ยวต้มยำอยู่พอดี

5. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
  6. Nat_mo

781
    15
    18
    ขอตรงเวลานะครับคราวนี้ จะไปนั่งร้าน

7. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    งานวันเกิดนู๋ฉัตร ต้องใช้ preposition ตัวไหนนำหน้านะคะ นู๋นัท ____Chat's birthday

ปล. งานนี้มีกินเลี้ยงฟรีม่ะ หุหุ ??? *-*

8. Nat_mo

781
    15
    18
    ใช้ on ครับพี่แฟง

On Chat's birthday

ถูกป่าวคับ

9. เรียนภาษาอังกฤษกันหรอครับ อิอิ งานนี้ไม่มีกินฟรีครับพี่แฟง อิอิ เพราะเจ้าของวันเกิดยังไม่มีตังเลย เซ็งมากมาย แล้วเจอกันครับพี่ๆ

10. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    มิดติ้งคราวนี้

ด้ายสติกเกอป่าวค๊าบบ

ท่านประทาน

^^
    แล้วเจอกานค๊าบบ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ถูกต้องนะคะ นู๋นัท อิอิ เก่งๆๆๆ แอบถามจุ๊บ้างอ่าเปล่านิ หุหุ???

12. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    โทษทีน่ะคับ พี่แฟง ที่ผมไม่ได้ไปเรียนกะพี่เลย
    ช่วงนี้ยุ่งๆๆอยู่อะคับ
    มีงานเยอะมากๆๆที่ iRap
    ไหนจะเตรียมตัวไปแข่ง rescue ที่ ออสเตรีย
    แข่ง TPA - ABU อีก
    เฮ้อ.........

13. สุธีมึงจะแข่งอะไรเยอะแยะวะเนี่ย แค่นี้ก็เก่งแล้ว แม่งแข่งเยอะได้อีกนะมึงอ่ะ เครียดตายห่าเลย เด๋วก็กลับมาพูดไม่รู้เรื่องอีกหรอก 555+ กูแซวขำๆนะเพื่อน

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว้าวววววว นู๋ธี จะโกอินเตอร์ แว้ววววว ดีจายด้วยนะคะ

วันศุกร์พี่มีประชุมที่โรงเรียน น่าจะเลิกดึกๆไงถ้าแว๊บได้ จะแว๊บไปหาหล่ะกันนะ แล้วจะไปกันที่ร้านไหนอ่า พอจะบอกได้ม่ะ ???

15. tana_art

267
    5
    18
    ตอนนี้พูดรู้เรื่องแล้วเหรอเนี่ย 555 :D :D

กุล้อเล่นนะ ธี :p :p

พี่แฟงสอนภาษาอังกฤษด้วยเหรอครับ อยากเรียนบ้างอ่ะครับ ผมยังอ่อนนักภาษาอังกฤษอ่า

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ช่ายแว้ว พี่สอนนัทกะจุ๊ วันเสาร์อาทิด ที่บ้านพี่อ่าคะ ปูพื้นฐานใหม่หมดเลย แฮะๆๆๆ จะมาเรียนด้วยไหมหล่ะคะ ???

17. tee kmit

281
    4
    0
    ไงช่วงนี้อาจจะหายหน้าหายตาหน่อยน่าคับ
    ก็ขอโทษไว้ ณ. ที่นี้ด้วยคร้าบ
    แต่ไงงานที่จะถึงก็จะไปให้ได้คับ
    จะได้สนุกด้วยกัน อิ........

18. Nat_mo

781
    15
    18
    ได้ครับผม ท่านใดที่รู้ตัวว่ามาครบ 3 ครั้งแล้วก็เตรียมตังมาด้วย 150 บาทครับ

19. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แล้วผมครบยังครับประธาน

20. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    หน้าสนุกๆๆๆๆ

ปล แวะมาทักทายขอรับกระผม
    :D

21. Nat_mo

781
    15
    18
    เป็นเกียรติ อย่างสูงครับพี่ตี้ ขอบคุณมากๆครับ

ปล. คุณปาม ท่านหนะครบนานแล้ว :D

22. tana_art

267
    5
    18

น่าสนใจมากเลยครับ ไว้มีตติ้งจะไปคุยรายละเอียดนะครับ อิอิ ขอบคุณครับ

23. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ไปไม่ได้อ่าคับ

24. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    พี่เรา แวะมาทักมายด้วย คริ คริ

25. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    อยากจะบอกว่าฮามากครั้งนี้เดี๋ยวรอดูรูปแล้วจะร้อง อ๋อ

26. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    รูปสำคัญขอให้ลงในกระทู้นอกรอบนะครับ

27. Palm@i-teq

2,618
    17
    0
    เซ็งครับไม่ได้ไปอยากไปชิป

28. tee kmit

281
    4
    0
    แหมๆๆคุณปาล์ม เราออกจะไปไหนด้วยกันออกบ่อย
    อิๆๆๆ

อิอิ ฮา จิงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้