อาชีพเกี่ยวกับรถ อาชีพไหนน่าทำ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RedarmY_EK, 29 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    ขอให้ทุกความฝัน ความหวัง เป็นจริง โดยเร็วด้วย เทอญ

:angel::angel::angel:

:pray2::pray2::pray2:

2. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ทำเกี่ยวกะรถให้หมดเลยครับ

วางเครื่อง ขายของแต่งรถ ไฟเบอร์ คาแค

3. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    อู่รถร่วม ครับ น้ำมันแพงแบบนี้ยังไงคนก็ขึ้นรถเมล์มากขึ้นแหละน่ะ

4. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    เปิดเต้นรถตาม ตจว. ครับ

จับรถถูกๆ ไปไว้ที่เต้น ตจว.

ทุนสูงไปนีสส เเต่ดีเเน่นอน

บ้านนอกใช่ว่าคนจะไม่มีตังนะครับ

5. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  6. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แต่ก่อนอยากตัดสติกเกอร์แต่งรถขายอย่างเดียว เดี๋ยวนี้อยากทำ accssories เล็กๆน้อยเกี่ยวกับรถคู่ไปด้วย ทุกอย่างพร้อมขาดกะตังค์ อิอิ:D:D

7. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    อยากเป็นเจ้าของสนามคับ

8. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    ปะยาง

9. แหมๆ ตัวเองก้อ เขิลนะ :eek::eek::eek::eek:

10. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    มีคนอยากทำคาร์แค เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

แต่ติดปัญหาเดียว คือ ต้องมีเวลาไปดูแลเนี่ยจิ

11. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    อยากเปิดอู่ทำเครื่องครับ จะได้ลองแต่งรถตัวเองไปแข่งดูบ้าง

12. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    อยากเปิดอู่รถ Taxi ครับ รถ Taxi เป็น toyota Innova ทั้งหมดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้