TE71เครื่องเดิมอยากใส่2ลิ้นค้าบบ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kenji70, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    TE71ของผมตอนนี้ยังเป็นเครื่องเดิม
    แต่ว่าอยากใส่2ลิ้นอะคับ
    มันจะใส่ได้ป่าวคับ
    แล้วถ้าจะใส่ต้องทำไรบ้างคับ
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกด้วยนะคับ
    ขอบคุณค้าบบบ^^

2. pice.rcweb

pice.rcweb New Member Member

1
    0
    0
    ขอเมล์หน่อยคับพอดีอยุ่เชียงใหม่เหมือนกันเมล์ผม[email protected]:teeth:

3. ขอด้วยคนได้ไหมครับ ผมขับ TE71 เหมือนกันครับ ท๊อปครับ [email protected] ผมอยู่ลำพูนครับ

4. poomy

poomy New Member Member

39
    0
    0
    อั้มครับ อยู่ลำปาง - เชียงใหม่ [email protected]

5. rud

rud New Member Member

157
    0
    0
    ไม่เข้าใจคำถามคับ 2 ลิ้นนะคับคืออันนี้รึเปล่าคับ

ปล. รถทำสีเสร็จรึยังคับ

6. kenji70

55
    1
    0
    ช่ายแล้วคับ
    อิอิ^^
    รถเสร็จแล้วคับ
    ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียดอยู่คับ
    เด๋วเสร็จสมบูรณ์จะมาโพสต์ลงคับ
    ว่าแต่นี่เป็นเครื่องของพี่หรอคับ??

7. rud

157
    0
    0
    ถ้าใช่จะดีมากเลย ไปยืมของคนอื่นมา

ไม่รู้เคยอ่านรึ.....ถ้ายังลองดูคับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=101887

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มกราคม 2009
  8. kenji70

55
    1
    0
    อ่านแล้วค้าบบ
    อิอิ^^
    ขอบคุนนะคับสำหรับการช่วยเหลือคับ
    เมื่อไหร่จะมาเที่ยวเชียงใหม่บ้างคับเนี่ย

9. rud

157
    0
    0
    ยังคับช่วงนี้งานยุ่งมากคับ ถ้าไปเมื่อไรจะโทรหาคับ

10. kenji70

55
    1
    0
    จัดไปคับบ
    นี่เบอร์ผม 089-2616262เคนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้