เบรคหลัง EP71

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย NINJA ENGINEER, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NINJA ENGINEER

NINJA ENGINEER New Member Member

20
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ บังเอิญหาดิสเบรค71ตรงรุ่น หายากจัง แล้วไปได้ของ91มาทั้งคาน เลยอยากถามว่าเราจะถอดเอาเฉพาะจานเบรค มาใส่ได้พอดีเลยรึเปล่า หรือว่าต้องดัดแปลงอะไรบ้างครับ รบกวนด้วยครับ:)

2. N_o_K

N_o_K New Member Member

47
    0
    0
    พอดี ผมเพิ่งได้ ของ ตัว 82 มา ใส่ได้เลยครับไม่ต้องแปลงไรเลย

ของรุ่นอื่น ไม่รู้เหมือนกัน ว่า แปลงไรรึป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้