ขอความรู้เกี่ยวกับลิ้นหน้าและสเกิร์ตข้าง ES ปี02หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย off_jz, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. off_jz

off_jz Guest

0
    0
    0
    ไม่ทราบว่าลิ้นหน้าและสเกิร์ตข้าง ES ปี02 มีทั้งหมดกี่แบบหรอครับ ถ้าได้รูปด้วยยิ่งดีเลยครับ สะดวกส่งเข้าmailก็ได้นะครับ [email protected] จะเอารถแฟนมาหัดแต่งบ้าง ขอบคุณมากครับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    SkiRT ของแท้ ES มี 2 แบบเท่านั้นคับ

ตัวแรกจะเป็นของตัว RX เมืองไทยใช้ใส่โฉมปี 2001-2002
    ตัวที่สองจะเป็นของ STANDARD เริ่มตั้งแต่ 2003-2005

เดี๋ยวพุ่งนี้จะมาลงรู)รายละเอียดให้ดูคับ

3. off_jz

off_jz Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ อยากเห็นรูปจังเลยอะ

ขอบคุณครับ อยากเห็นรูปจังเลยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้