Meeting ประจำเดือน รอบที่ 8 วันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ขอบคุณสมาชิกใหม่และเก่าที่มาร่วม meeting กันครับ เมื่อคืนดึกป่าววว พี่น้อง.. :clock:

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ตี 1 เอง เพ่ เพ่ ไม่ น่า รีบ กลับ เลย ครับ พี่ พัน เอก ผม ละ 2 รอบ 555+

3. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่ตาม แอบถ่ายตอนไหนเนี่ย ไม่มีผมเลย Art เค้าข้องใจว่าผมไปจิงป่าว ไม่มีหลักฐานเลย :cry::cry::cry: ว่าแต่มีอีกป่าวคับ อยากดูอีกๆๆ

4. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    สงสัยว่ะ ทำไมตากิ๊ฟหน้าใสจัง มีดีอะไรหว่าหรือว่าช่วงนี้แอบคบเด็ก ใครรู้ข้อมูลเอามาแฉด่วน :D

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไปมาแล้ว เดี๋ยวเดือนหน้าถ้าว่างจะไปอีก :rockon:

6. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    สนุกสนานไปตามระเบียบ

7. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    แง ๆๆๆๆ มะได้ไปง่ะ...เอารูปมาลงยั่วกิเลสคนไม่ได้ไปอีกแระ...

8. whitebear

1,191
    11
    0
    มีเดือนละครั้งอะนะ

หาโอกาสมาแล้วจะติดจาย

ใช้มะพวกลาว เฮ้ย...เรา

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    พี่เอไม่ต้องสงสัยเลย................มันก็เหมือนกะรถเรานี้แหละถ้าได้หมั่นถ่ายน้ำมันเครื่องบ่อย ๆ รถมันก็จะสดชื่นขึ้นมาเอง................แต่จะดีมากน้องยังไง ก็ขึ้นอยู่กะยี่ห้อ น้ำมันเครื่องด้วย ....อิอิ:D:D:D

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ตากิ๊ฟ..นี่หมายถึง..กิ๊ฟใหญ่..เปล่าหว่า...
    ตากิ๊ฟใหญ่มานั่งคุยกันได้..แป๊บเดียว..หนีไปไม้เอกซะงั้น

11. pOR...

836
    2
    0
    ไปกันจิงหรอ รู้งี้กลับมาอีกรอบดีกว่า :D:D:D คราวหน้าแจ้งในกระทู้เลยนะครับว่าจะไปไหนกันต่อจะได้เตรียมตัวไป :D:D:D:D

12. phisit1999

phisit1999 New Member Member

67
    3
    0
    ดูรูปแล้วน่าสนุกจัง

เสียดายผมกลับมาจากอุตรดิตถ์

ถึงกรุงเทพ4ทุ่ม เลยไม่ได้ไป

แย่เรย นานๆมีทีด้วย

13. whitebear

1,191
    11
    0

เค้ากลับกันตั้งตีหนึ่ง

รอบหน้าลองโทรมาก่อนก็ได้นะคับ

14. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    รูปรถมีแต่ R10 R11 ไม่เห็นมี P11 เลย

แว๊บ! ไปดูหญิงหน้าห้องน้ำแป๊บเดียวเองเกือบมาถ่ายรูปไม่ทัน

ไม่งั้นตกสำรวจแน่เลยเรา....อิอิ

15. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ค่าเสียหายคืนนั้น 5,545 บาท ค้าบ พี่น้อง เก็บสะสมจากแก้วกองทุนส่วนกลางได้ 3,600 บาทถ้วน ส่วนต่างเก็บจากกลุ่มที่กลับหลังสุด เฉลี่ยกันไปเท่ากันถ้วนหน้า (คราวนี้กินกันน้อยจัง ถ้าพี่ยุทธ ไม่โดนขู่เรื่องด่านคงยังไม่เลิก) ขากลับเส้นทางด่วนงานวงษ์วาน เงียบสนิทไม่มีรถซักคัน หวังว่าคงไม่มีใครเจอด่านกันนะจ๊ะ พี่ยุทธรายงานตัวด่วน น้องสงสัยว่านอนอยู่ที่สถานนีไหนอ๊ะป่าวเนี่ย

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    คราวหน้าบ้านเจ๊หนุ่ย จะตามไปช่วยหารด้วยอีกคนนะครับ อิอิ:D:D

17. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ตกลงน้องตูนอ่านหนังสือจบไป 2 รอบหรอครับ

18. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    กิ๊ฟใหญ่อ่ะแหละ คุณหม่อม หน้างี้ใสกิ๊งเชียว สงสัยๆ หรือว่าไอ้ร้านไม้เอกอะไรนี่มันมีโปรโมชั่นแถม
    ทำหน้าใสด้วยหว่า :D

19. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    คราวหน้าไปด้วยกันมั้ยล่ะ???

ผมมีออฟชั่นแก้มือกันอยู่อีก1ไฟล้ท์....ไปด้วยกันมั้ยครับเอ????....แล้วจะตะลึง...ตึงตะลึงตึงๆ....ตึ้งตึงตึงตึง:D:D

20. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ช๊อคโกเล็ต ยังไม่ได้กินแต่ชง Black ไปหลายแก้ว ถือโอกาสนั่งใกล้เสบียง หุ หุ :D

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    นั่นน่ะสิ..อยากรู้ด้วยคน..

ไปด้วยน่ะ..จะแอบหนีนายฝรั่งไปด้วย..:D:D:D

22. pOR...

836
    2
    0
    จัดนอกรอบๆๆๆๆๆ :D:D:D

23. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ขอโทดทีคับ

พลาดอีกแล้ว

เศร้าเลย

ช่วงนี้จะสอบเลยไม่ได้เปิดคอม ไม่ไ้ด้รูับรู้เรื่อวอะไรเลย

เด๋ว รอบหน้าปิดเทอม ไม่พลาดของจริงละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้