Meeting ประจำเดือน รอบที่ 8 วันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
  2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
  3. whitebear

1,191
    11
    0
    มะได้ถ่านไฟเก่าอะไรหรอก

ผมก็มีแฟนแล้วเหมือนกัน

อย่าเข้าใจกันผิดดิ

เดี๋ยวงานเข้าน๊า

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    รอแผนที่งานบ้านท่านประธานง่ะ....

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    สงสัยต้องโทรไปจิกเจ้าของสถานที่ซะแล้ว อิอิ :D

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ใครกันหรอ............ซิ่ว ๆ ไร ป่าว...........อิอิ ช้ายเอาไรมาพูดกันเดียวได้โดนงานกันอีก............อิอิ:D:D

7. whitebear

1,191
    11
    0
    แซวกันหน้าบอร์ดพอนะ

เจอตัวเป็น ๆ ก็ขอละกัน

มะอยากมีปัญหา

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    จะดีเหรอ..คนจริง..ลูกผู้ชายตัวจริง..มีอะไรมันต้องพูดกันต่อหน้า...
    :D:D:D

9. whitebear

1,191
    11
    0

ขู่กันงี้

งั้นมะไปกีก่า

มะคุ้ม

10. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    เจ้าของ + รถ สวยพอๆกันเลยนะ....คุณโอ??????

11. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ช่วงนี้ที่ผมหายๆไป บังเอิญผมได้งานใหญ่มาชิ้นนึง เป็นรีสอร์ท ของฝรั่งชาวอังกฤษ ก็ทำแบบร่าง ยุ่งมาทั้งอาทิตย์ เมื่อวานไปเสนองาน แม่งไม่พูดอะไรเลย คิดว่าจบแล้วงานนี้ ที่ไหนได้ พออธิบายเสร็จ มันหันมายิ้มให้ แล้วก็ขอจับมือกับเรา แล้วก็พูดสั้นๆว่า " good..ยาวๆๆๆ" แม่งเอ๊ย ลุ้นแทบตาย

สรุป ผมต้องบินไปภูเก็ตกับมัน เย็นวันศุกร์ กลับวันอาทิตย์ครับ มีตติ้งคราวนี้ ผมคงต้อง บาย นะครับ และต้องขอโทษด้วยเรื่องสถานที่ที่คอนเฟิร์มไป เดือนหน้าค่อยมาบ้านผมนะ.....

โชคดี หรือ โชคร้ายไม่รู้......งานเข้าก็ดี แต่กลัวโดนตุ๋ย เหมือนกันอะ มันยิ้มหวานๆชอบกล

12. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อูยยยยยยยยย แบบพี่ป๊อปสเปกฝรั่งเลยด้วยดิ่

13. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอ้า..เปลี่ยนสถานที่ครับ..ลองแนะนำดูครับ..
    ถ้าไม่มีใครแนะนำ..คืนนี้ผมขอสรุปน่ะครับ..เอาตามผมเลยล่ะ..จะมัดมือชก :D:D:D

14. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    จัดไปเลยพี่หม่อม 5555

15. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    แถวเกษตรนวมินทร์ก็ดีนะพี่หม่อม

16. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เมืองทองมั้ยพี่ :D:D:D

17. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    โหวตให้ ตามพี่ยุทธ ครับ 1 เสียง พี่หม่อม จัดเลยพี่ ร้านเดิมก็ได้ครับ ที่เคยไป ตรง ข้างๆศูนย์นิสสันอะครับ ไปง่ายมาง่ายดี ไม่มีด่าน

18. whitebear

1,191
    11
    0
    สรุุปไปเลยแล้วกัน

19. whitebear

1,191
    11
    0
    คุณหม่อม รบกวนแผนที่หน่อยนะคับ

ขอบคุณคับ

20. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ที่ไหนก็ได้ ไม่เกิน 400 โล จาก กทม ถือว่าอยู่ในรัศมีทำการผมครับ จัดแผนที่มาเลยครับ อยากไป เดี๋ยวจะไป start รถ ละครับเนี่ย

21. whitebear

1,191
    11
    0
    รถสวย

แต่คนขอเป็นหล่อได้มะคับ

^^

22. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    เกษตร - นวมินทร์ อีกเสียงครับพี่หม่อม

23. PeMhom

1,163
    3
    0
    โห..กระแส..เกษตร-นวมินทร์..มาแรง..ว่าจะขอจัดที่คู้บอนซะหน่อย..
    บรรยากาศบ้านๆนั่งปูเสื่อ..กินบนสนามหญ้า...อดเลย..:cry::cry::cry:
    ร้านเดิมก็ดีครับ..ง่ายดี..:):)
    เดี๋ยวหาแผนที่มาอัพให้ครับ..ตกลงเป็นร้านเสวนา2 หรือชื่อร้านอย่างเป็นทางการว่า ร้าน "ฮันนี่มูน"
    ตรงถนนเกษตร-นวมินทร์ มาจากทางแยกลาดปลาเค้ามุ่งหน้า ม.เกษตร ร้านจะอยู่ซ้ายมือ..ก่อนถึงโชว์รูม นิสสัน..
    ใครไปได้ก่อนจองโต๊ะใหญ่ๆเลย..ร้านนี้ศุกร์-เสาร์ไม่ต้องพูดเลย..คนเยอะมากกกกก

แผนที่อัพไม่ขึ้น..เปิดดูที่กระทู้นี้ล่ะกัน
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=530147
    ความเห็นที่ 26

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กุมภาพันธ์ 2009
  24. shooting23

167
    0
    0
    เวลาที่จะพบปะหละครับพี่ประมาณกี่โมง จะได้บอกทางบ้านได้ถูก

25. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เวลาก็ตั้งเเต่ประมาณ 18.30 ถึง 19.00 อ่ะครับ เวลาเริ่มนะครับ..อิอิ

26. whitebear

1,191
    11
    0
    ตามนั้นนะคับ

27. whitebear

1,191
    11
    0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กุมภาพันธ์ 2009
  28. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ไปด้วยใกล้บ้านดี เส้นพหล- วิภาวดี ตำรวจไม่มี แต่อย่าไปใต้ทางด่วน กับแถวซ.นวลจันทร์ ดึกๆ เพียบ ใ ครไ ปก่อนช่วยจองโต๊ะใหญ่ๆ ด้วยครับ คราวนั้นโต๊ะไม่พอนั่งต้องออกยืนกินโชว์หล่อกันหน้าร้าน :):):)

29. shooting23

167
    0
    0
    ตามนั้นครับ ครั้งแรกเลยนะครับที่จะได้ไปเจอพี่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ค่าใช้จ่ายอะครับคนละเท่าไหรแต่ผมไม่ดื่มสุรานะครับ จะไปเคล้านารีเฉยๆ ( 555มีให้เคล้าอะปะไอ้อย่างหลังเนี่ย )

30. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ถึงเปลี่ยนที่ก็ตามไปครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้