Meeting ประจำเดือน รอบที่ 8 วันเสาร์ที่ 21 กุมภาพันธ์

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 28 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ส้มตำ..กับ..เสื่อ...เหล้าเดี๋ยวเอาไปเอง..จะเตรียมเมากลิ้งอยู่แถวนั้น:D:D:D

2. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ท่านประธานพอจะมีเตา ให้ปิ้งย่างได้มั๊ยอ่ะ เผื่อจาหิ้ว บาร์บีคิวไปย่างพอให้เกิดกิจกรรมสำหรับสาวๆที่ไม่ได้คุยเรื่องรถกับหนุ่มๆอ่ะ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เตามีนะ

เเต่เตาถ่านนะไฟฟ้าไม่มี

เเต่ขนาดใหญ่เลยอ่ะ..ฮิอิ

4. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    แผนที่ด้วยคราบไปไม่ถูก เพื่อว่างแล้วจะไก้แวะเข้าไป

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    จะให้ช่วย กางเต้นท์ ยืมจาน ช้อน เสื่อ วัดไหนบอกได้ครับ คาดว่างานนี้สมาชิกมากันล้นหลาม :D:D:D

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาเป็นน้องไก่ได้มะ

7. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เดี๋ยวหิ้ว หมูยอ แล้วก็ แหนม จากร้าน ครูต้อ แถวกลางดงไปด้วยครับ :D

8. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    กินได้ทกอย่าง..ยกเว้นเนื้อ

ที่ขาดไม่ได้เลย...ของมึนเมาอะ....อิอิ

9. โตโต้

โตโต้ New Member Member

158
    0
    0
    ตกลงได้ข้อสรุปว่าไงมั่งง่ะค๊าบ ขอวันที่ 21 เหอะ อันนี้เป็นครั้งแรกที่ไม่ได้อยุ่เวร รพ. อ่ะ อยากไปกะเค้ามั่ง นั่งอ่านเว็บนี้มานานแล้ว ขอเปิดตัวมั่งเห๊อะ....

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รอท่านประธานมาโพสแผนที่ครับ..ส่วนวันก็เป็นวันนั้นแน่นอน

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

หมอโตโต้...ได้เปิดตัวก่อนผมเลยงานนี้...อิจฉา ๆ ...
    ของผมสงสัยต้องรองานหน้าอีกแระ...เซ็งไก่พระนเรศวรเลย...

12. โตโต้

158
    0
    0
    ขอแผนที่ด้วยนะครับ ถ้าพลาดเดือนนี้ยังไม่รุ้จะได้ไปอีกทีเมื่อไหร่เลยครับ อยากรุ้จักคนที่ขับรุ่นเดียวกะเรามั่งจัง หายากจริงๆ

13. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    โย่วๆๆ UP UP พี่ป๊อบ ผมขอแผนที่ด้วยคน แล้วจะหาข้าวเหนียวไปเด้อ ส่วน ส้มตำเดวให้แฟนผมจัดให้ ว่าแต่ บ้านพี่ป๊อบ มีครกไม้อ๊ะป่าวอ่า

14. DeFoResT

DeFoResT New Member Member

17
    0
    1
    :):)ผมขอไปด้วยนะครับ....:):)

15. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไปกันเยอะ ๆ เลยนะคับ

เพราะผมอาจจะมะได้ไป

^^

16. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    อาวว์ ...คุณโอไม่ไปแล้วจะมีใครให้เผากันล่ะ สมาชิกเ หงากันแย่เลย :cry::cry::cry:

17. whitebear

1,191
    11
    0
    จะให้ผมเป็นดารารับเชิญนั่งยางโชว์ทุกงานเลยเหรอคับ

5 5 5

18. Kai Millennium

Kai Millennium New Member Member

36
    0
    0
    ....อยากไปด้วยครับ เป็นสมาชิกใหม่ รถ P11 คันเก่าๆ อยากร่วมก๊วนครับ.....

19. whitebear

1,191
    11
    0
    เรียนเชิญคับ

จะได้รู้จักกันมากขึ้น

20. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    งานนี้ไปด้วยเว้ย ช่วงนี้หลังบ้านเรียนเสาร์ อาทิตย์ เลยว่าง ขาดเหลืออะไรบอกจะได้ช่วยๆกันเอาไป

21. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    งั้นโอโทรฯ ตามสาวๆประจำคลับให้ไปกันให้ครบล่ะกัน ทำหน้าที่ PR ประจำคลับหน่อย ฮ่าๆๆ:D

22. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่ โอ ขอ คน ชื่อ เฟริ์น นะ ครับ ตูน แอบ ปลื้ม อะ 5555+

23. โตโต้

158
    0
    0
    ขอแผนที่หน่อยค๊าบ ไปไม่เป็นอ่ะค๊าบ

24. whitebear

1,191
    11
    0
    เหลือใครมั่งเนี้ย ?

25. whitebear

1,191
    11
    0
    หาวิธีติดต่ออยู่อะคับ เบอร์เก่าติดต่อไม่ได้

ถ้าเจ้าตัวเข้ามาเจอโทรมาหาด้วยนะ

26. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใน Hi5 ผมเหนมีอ่ะพี่โอ..หรือพี่ไม่กล้าเล่น

อิอิ

27. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ตอนนี้ผมย้ายไปอยู่ห่างจากกรุงเทพฯราว160กม.ถ้ารวมบ้านคุณกอล์ฟก้อคง200กว่าๆ....อีกอย่างช่วงนี้โดดยากจิงๆ...มีงานต้องรับผิดชอบหลายเรื่อง....คงจะไปไม่ได้นะครับ...ขออภัยด้วยครับ

28. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    ตกลงสถานที่จัดเนี่ยแถวไหนครับถ้าไม่ไกลจนไปนักจะได้แวบเข้าไปด้วยคน

29. whitebear

1,191
    11
    0
    อยู่ไหนวะเจ้าเอก

ลิงค์มาทีดิ

หามะเจอ

30. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    อ่าววววว ถ่านไฟเก่า
    เค้ามีแฟนใหม่แล้วนา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้