สติ๊กเกอร์ของไทยไปอยู่บนรถดริฟท์ญี่ปุ่นได้ยังไง ใครรู้บ้าง? (ไม่ใช่สติ๊กเกอร์ธรรมดาซะด้วย)

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Serendipity, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    หนู รัก ในหลวง

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    zoom zoom...........

3. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    อยากรู้ด้วยครับ...

4. มาติดตามด้วยคนครับ เห็นแล้วซาบซึ้ง รักพ่อหลวงมากๆ

5. Aeshey

Aeshey New Member Member

38
    1
    0
    เค้ายังติดเลย.....

สงสัยเราคงต้องติดไว้บ้าง......

6. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    อยากรู้ด้วยครับ

7. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ผมรักในหลวงครับ อิอิ

8. poptaeiiiii

poptaeiiiii New Member Member

17
    0
    1
    ทรงพระเจริญครับ

9. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    รอผู้ทราบข้อมูลที่แท้จริงครับ :D

10. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ทรงพระเจริญ อย่างน้อยเค้าก็ติดในที่ๆ เหมาะสมละครับ

:):):)

11. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    Koyama รึเปล่าน้อ

ถ้าไม่งั้นอาจจะเป็นหนึ่งในเจ้าของอู่ที่อาจจะเป็นคนไทย

แต่ถ้าไม่ใช่ทั้งหมด ก็คือ พวกเค้ารักและเคารพในหลวงของเรา ไม่แพ้พวกเราครับ! เรามาติดกันมั้ย!!

Ps. จขกท. ช่างสังเกตุมากครับผม

12. dome2dome

dome2dome New Member Member

105
    2
    0
    เห็นเหมือนกันครับ....

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  13. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ฉงน ??

ถ้าไปแปะในทางที่ดี ... ก้อดีนะคับ

ถ้าไปแปะแล้วลบหลู่เบื้องสูงก้อคงมะงาม

14. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    koyama ชัวร์ เหตุผลเพราะเค้ามาเมืองไทยประจำ และเห็นคนไทยติดเยอะมากๆไปใหนๆก็เห็น
    เลยชื่นชอบในหลวงของเรา ผมก็รักในหลวงครับ

15. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    อยากรู้เหมือนกันอะครับ

16. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    อาจจะไม่ใช่โคยาม่าก้อได้นะคับ....เดี๋ยวถามเพื่อนให้

เพราะหลาย ๆ ท่านอาจจะไม่ทราบว่ามีคนไทยอยู่ในทีม ORANGE ด้วยนะคับ

Show Aof ถูกใจสิ่งนี้
  17. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    ทรงพระเจริญครับ

อยากรู้ที่ไปที่มาเช่นกันครับ...?

18. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    น่าจะมีที่มาที่ไปครับ
    ถ้ารถบ้านเรา ติดแบบนี้ บริเวณนี้ จะเหมาะสมหรือไม่ครับ ติดกันหลายๆคัน อาจจะเป็นกระแสไปเลยก็ได้

ขอบคุณครับ ผิดประการใด ขออภัยครับ

19. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    มีคนไทยอยู่ในทีม ORANGE ด้วยหลอครับ

โอ้ !!

เค้าทำหน้าที่อะไรอยุ่ในทีมหลอครับ

20. yokkung

yokkung New Member Member

271
    5
    0
    ซาบซึ้ง..พ่อหลวงของเราคับ...

.....เรารักในหลวง.....

21. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    สงสัยต้องวอนให้ Motor Track ไปสัมพาสสะเเล้วม้างงง

22. ผมคิดว่าอาจจะเป็น Mr. kumakubo ที่มาดริฟที่สนามพีระเมื่อหลายปีก่อน
    เขาคงชอบเมืองไทยและรู้ถึงนิสัยคนไทยที่รักในหลวงเป็นหนึ่งเดียวกัน
    ประกอบกับงานฉลองครองราชย์ 60 ปี ทีแพร่ภาพคนไทยแสดงความจงรักภักดีไปทั่วโลก
    ก็เลยอยากแสดงออกแต่ไม่รู้จะทำไง ก็เอาสติ๊กเกอร์มาแปะที่รถแข่งแทน
    แต่อยากรู้นะว่าคนไทยไปทำอะไรในทีม Orange เยี่ยมมากครับ
    คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลกจริงๆครับ

23. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    เรารักในหลวงครับ

ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

24. SRB-12

SRB-12 Member VIP

90
    25
    18
    ช่างภาพของทีม orange เป็นคนไทยครับเป็นเพื่อนสนิกของพี่ชายผม แล้วเท่าที่ทราบเพื่อนพี่ชายที่เป็นช่างภาพก็เป็นเพื่อนสนิทกับ KUMAKUBO อยู่บ้านเดียวกันที่นู่น ถ้าว่างจะเอารูปมาโพสให้ดูครับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2009
  25. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    ^
    ^
    ^
    ^
    เยี่ยมมเลยครับ

26. ดีไม่ติด Racingweb.net ด้วย ++

27. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    สรุปคำตอบ ของกระทู้นี้
    ก้อมาถึง บางอ้อ จนได้ . .

28. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    สุดยอดครับ คนไทยอย่างเรายังไม่ได้แปะเลย

ต่างชาติเขายังรักพ่อหลวงเราเลย คนไทยจะทะเลาะกันอยู่ใย!!!

29. เรามาติดให้เป็นเทรนไปเลยดีไหมครับ...

30. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    เป็นงี๊นี่เอง

ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้