อยากทำ แอร์ ดิจิตอล อีโว 3 ช่วยแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย I'm Designer, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    อยากทำ แอร์ ดิจิตอล อีโว 3 ช่วยแนะนำด้วยครับ
    จะซื้อของมาเองแล้วให้ที่ไหนใส่ให้
    หรือไปซื้อที่ร้านรับทำโดยตรงเลยครับ
    ช่วยแนะนำด้วย และงบประมาณเท่าไหร่ ครับ
    ขอบคุณครับ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    แนะนำให้ลองเข้าไปที่เวบ 4G น่ะครับ มีรับทำอยู่หลายเจ้าเลย

3. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ถ้าซื้อของมาให้ร้านใส่เองก็แน่ใจว่าได้ของมาครบจริงๆ
    หรือไม่ก็ให้ร้านหรืออู่ที่เก่งมิตซูหาของแล้วทำให้จะดีกว่า
    ครับ เพราะผมเคยเห็นที่อู่แก้งานรถลูกค้าท่อนหนึ่งไปทำ
    แอร์ออโต้มา แต่เดินสายไฟลอยๆ ตัดนู้น พ่วงนี้ ไม่เก็บ
    ให้เรียบร้อย ฟังก์ชั่นบางอย่างใช้ไม่ได้ เซ็นเซอร์ไม่ครบ
    ถ้าอู่ที่เนียนๆจะรื้อเอาสายไฟร้อยเข้าปั้นสายไฟของรถเดิน
    เหมือนกับออกมาจากโรงงาน ต่อฟิวส์ รีเลย์ที่กล่องครบๆ
    แบบนี้ผมว่าระยะยาวดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้