เมื่อวานเห็นรถ คุณโอ๋ แถวบางแค

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย กอหญ้า, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    พอดีเมือนวานไปเที่ยวอัมพวาเจอรถRT 100 สีน้ำเงินฟ้าๆ

คุณตัวหย่ายบอกว่าเป็นรถตาโอ๋......สภาพเกินบรรยายสุดๆแต่กว่าจะตามไปถ่ายรูปมาให้ดูได้เล่นอาเหนื่อยเลย......คงความแรงได้ดีจิง

เจียเบี๋ยวะสาด ถูกใจสิ่งนี้
  2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    นั่นแน่ แอบไปเที่ยวอัมพวามาล่ะสิ อิอิ ... น่าจะถ่ายรูปมาดูหน่อยว่าสุดจะบรรยายแค่ไหน

3. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    รอชมภาพอยู่นะ

ทั้งที่อัมพวาและรถของนายโอ๋น่ะ... :D:cool:

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ขอรอชมภาพอีกคนนะครับ ผมก็พึ่งกลับมาจากอัมพวามาเหมือนกันครับ
    แต่ไม่ได้เจอรถคุณโอ๋นะครับ :)

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    สงสัยเจ้าของใหม่อยู่แถวอัมพวา 55+

6. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    คุณโอ๋เห็นแล้วต้องร้องไห้เลยล่ะ....ตอนอยู่กะคุณโอ๋ หญิงอ้อว่ามานดูดีมั่กมากเลยนะ

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เสียดายแทน :cry:

8. - - มันเริ่มแปลงสภาพ

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D เหมือนรถเอ็งอ่ะเหรอ :D:D

10. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    มาตอบโดยด่วนนายตุ่ย :D:cool:

11. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เมื่อเช้านี้เจอแบบเต็มๆเลยครับรถคุณโอ๋คันเก่าน่ะ วิ่งอยู่มอเตอร์เวย์ เห็นสภาพแล้วครับ โทรมมากๆ ควันออกท่อ แล้วด้วยครับ ผมได้ถ่ายรูปมาด้วยแต่อาจไม่ชัดเพราะถ่ายไม่ทันมันใกล้ทางเบี่ยงที่จะออกแล้วไว้เด๊ยวนำมาลงให้ดูครับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    บอกโอ๋ไปล่ะ ... ส่งข่าวตรงจากญี่ปุ่น :D:D:D

13. ของผมอะทำสภาพเดิมให้เป็นตัวนอก โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. ตาเกียร์เขาอิจฉาก็แบบนี้แหละพี่ *0*

15. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อย่าหลงไปนอกอวกาศนะตุ่ย แบบว่าอีโวตูจะบินแล้วอะไรทำนองเนี้ย :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้