รบกวนพี่ๆซันนี่ไทยแลนด์เรื่องล้อหน้าแบะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย minimi, 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minimi

minimi New Member Member

8
    0
    0
    ผมใช้ บี 14 อยู่ครับคือรถล้อหน้าด้านซ้ายมันแบะอะครับถ้าแบะอย่างเดียวก็พอทนครับ
    แต่ทีนี้เวลาเลี้ยวนี้ซิครับมันดันไปกินซุ้มล้อครับ ตอนนี้ซุ้มทะลุไปแล้วครับเคยเอารถไปตั้ง 0 แล้วตั้งไม่หายอะครับ ไม่รู้เป็นอะไรรบกวนพี่ๆช่วยหน่อยนะครับ :cry::cry:

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ใส่ล้อ แ ละ ยาง ขนาดเท่าไหร่ อยู่เหรอครับ

ถ้าใหญ่

รองสเปเซอร์ สัก มิล 2 มิล ก็ช่วยได้น่ะ :D

3. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ตั้งศูนย์ใหม่ ด้วยนะ
    ทีเหลือรอผู้รู้อะค้าบ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    กลึงแกนน๊อต + สไลด์รูโช๊ค

5. buzz_ae

buzz_ae New Member Member

380
    67
    0
    จะสไลด์หนอนไปด้วยก้ได้นะครับ

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    กลึงแกนน๊อต สูตรเดียวกะนุ ปรับแคมเบ่อเร่อ ได้ครับ อิอิ

7. minimi

minimi New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณท่านพี่ทุกท่านครับสำหรับคำแนะนำคัรบ เด๋วจะลองไปให้ช่างทำดูค้าบ

8. เปลี่ยนร้าน ตั้งศูนย์ครับ

รถปกติ ต้องตั้งศูนย์ได้ครับ หาสาเหตุให้เจอ อย่าไปแก้ที่ปลายเหตุ

9. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ทำไม่มาแอบอ้างชื่อผมละค้าบคุณ :D:D:D:D

ช่ายๆๆ อันนี้ถูกต้อง รถแตนๆๆมันต้องตั้งได้ครับ ตามพี่เฟิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้