ลำโพงคู่หน้า เดิมๆ กี่นิ้วอะครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย pOr [Si], 26 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ลำโพงคู่หน้า เดิมๆ กี่นิ้วอะครับ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    6 นิ้วนะครับ ถ้าจำไม่ผิด

3. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ของแตนๆ คู่หน้า 5 นิ้วครับ แล้วส่วนมากที่เปลี่ยนกันก็จะเลือก 6.5 นิ้ว มันต้องคว้านแผงข้างแน่นอน ที่ประตูก็ต้องคว้านถ้าใส่ตูดลำโพงไม่ได้ ตอนคว้านปิดตาฟังแต่เสียงครับ ไม่อยากมอง :cry: :cry:

4. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    เดิมๆ 5 " เลยคร้าบพี่

5. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ตามนั้นครับ
    ฮาฮา จำผิดสะเรา

ของผมใส่ ห้านิ้วเท่าเดิมแน่เลย ไม่ได้ คว้านยัดได้เลยพอดี

6. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    อิ อิ ขออนุญาติแอบแซวคับ พี่มิ้ง
    พี่มิ้งเค้าจะจำของเดิมได้ไงคับพี่ ก็รถพี่ท่านเค้าเล่นเปลี่ยนจนเต็มและเทพซะขนาดนั้นแหม 5555+

7. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้