เอาของเล่นมาโชว์

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pep, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    มันคือกันสาดประตูL300ครับ

55+ กว่าจะหาขนาดที่ใส่แล้วพอดีๆมาได้

ใช้เวลาเป้นปี พอดีเพื่อนผมมันแกะออกทำสีรถเลยยืมมาทาบดุเล่นๆ

ทาบไปทาบมามันใส่พอได้ เลยซื้อต่อแล้วเอามาตัดแต่งซะหน่อย สวยไปเลยครับ

2. PAO SERVICE

PAO SERVICE New Member Member

20
    0
    0
    ของร่นไหนครับคุณpep อยากเท่ห์บ้างจัง

3. PoPaLet 3 JZ gte

PoPaLet 3 JZ gte New Member Member

68
    0
    0
    ตรงรุ่นรึป่าวครับสวยดี

4. pep

916
    1
    0
    ไม่ตรงครับ เป็นของstrada ตัวแค๊บ เอามาตัดแต่งกระจายเลยครับ

(ตรงรุ่นผมว่าน่าจะมีเป็นของเซียงกง แต่คงหายากครับ ราคาพอๆกัน)

ตัดปลายแหลมออก ตรงที่หลบกระจกมองข้างอะครับมันยื่นออกมานอกประตู

ของผมมันไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ครับ ซื้อต่อเพื่อนมามันโดนปาดด้านบนกับด้านหลังมาแล้ว(ใส่มิร่ามา)

ลองสังเกตุดีๆนะครับตรงมุมโค้งมันทาบไม่สนิท แต่ไม่เยอะครับ

5. pep

916
    1
    0
    พี่เปา พักอยุ่แถวไหนนะครับ

เด๋วจะแอบไปดูรถ555+

6. PAO SERVICE

PAO SERVICE New Member Member

20
    0
    0
    บางนา-ตราด กม.8 ครับคุณ PEP วัดรอบที่คุณ PEP ติด ตอนติด SENSOR ที่ตัว PUMP ต้องเปลี่ยนเสื้อปั๊มด้วยหรือเปล่าครับเพราะว่าผมถามที่ร้าน TEST PUMPบอกว่าถ้าเสื้อปั๊มเจาะมาแล้วก็ไม้ต้องเปลี่ยนเสื้อปั๊ม แต่ถ้ไม่เจาะก็ต้องเปลี่ยนเสื้อปั๊ม อยากรบกวนคุณPEPช่วยถ่ายรูปจุดที่ดิดตัว SENSOR วัดรอบที่ตัว PUMP ให้หน่อยครับเผื่อเป็นแนวทาง ขอบคุณมากนะครับ

7. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    เชียงกงหลักสี่ มีครับ ราคาคู่ละ พัน นิดๆ

ทับทิมหลัง ก็เยอะ

ไฟหน้า หายากหน่อย

แต่ถ้าใครจะเอาไฟหน้า DELICA โทรมาหาผมได้ครับ

มีอยู่สภาพสวยๆเลยครับ

8. pep

916
    1
    0

ช่างผมเค้าพ่วงวัดรอบกะสายที่ตูดปั๊มอ่ะครับที่เป็นปลั๊กเสียบใหญ่ๆสีดำๆ

พี่โอมทับทิมหลังราคาเท่าไหร่ครับ ว่าจะหามาติดมั่ง ปิดรอยสีแตก

9. pep

916
    1
    0
    เทสปั๊ม มารึยังครับ ผมทำมา2000 ให้ช่างที่อู่ติดต่อให้ ครับ

(อู่เดียวทำทุกอย่าง)

สนใจบอกผมได้ครับ อุ่อยุ่บางกรวยครับ

10. pep

916
    1
    0
    เงียบเหงาจิงๆ งัดของเก่าๆมาดูเล่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้