ขอประกาศเรื่องการมี๊ตติ้งของคลับครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เนื่องจากการที่ผมและพี่โอ๋ได้ไปประชุมกันกับคลับอื่นๆและสื่อมา
    ผมและพี่โอ๋เลยพอจะได้ข้อสรุปเรื่องของการมี๊ตติ้งของคลับเรา
    ได้คร่าวๆดังนี้ครับ

ผมและพี่โอ๋ได้ตัดสินใจในการที่เราจะมีการมี๊ตติ้งกันทุกเดือนโดยจะจัด
    เดือนละครั้งครับ

และจากการที่ทางเราจะได้ทำกิจกรรมการแข่งขันกับทางกลุ่มอื่นๆทั้งหมด
    ราวๆ6สนามดังนั้นเราจะ5รวมเป็นการมี๊ตติ้งของเราไปเลยด้วยนะครับ

เท่ากับว่านอกเหนือจากการที่เราจะได้ไปเจอกันในสนามเราจะมีการ
    เจอกันนอกสนามอีกราว6ครั้งไม่ว่าจะเป็นการมี๊ตติ้งนอกรอบแบบการ
    ไปเจอกันกินข้าวหรือนัดเจอกันทำกิจกรรมเกี่ยวกับดูแลรักษารถรวมไปถึง
    การมี๊ตติ้งแบบกิกรรมร่วมงานบุญด้วยครับ

ส่วนเรื่องมี๊ตติ้งที่กำลังจะมาถึงผมจะรีบแจ้งให้ทราบนะครับ:D

2. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ระวัง มันกำลังจะมา O_O มีทติ้ง กรี๊ด....................ด

3. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

แล้วมีใจจะไปมั้ย :mad::mad::mad:

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เบี๊ยวโดนทีนนนนนนนน

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    โอ้ว รถจะวางเครื่องทันสนามแรกไหมเนี่ย:eek:

6. elmo

2,175
    3
    0
    วางทันดิ พี่เพ้ง เป็น มือวางอันดับ 1 เลย อิอิ แนวหน้าๆ ว่าแต่ ใจอะมีไป แต่ มันมีอยู่ มะกี่ปัจจัย หรอก เช่น หม่อมแม่ + ค่าน้ำมัน เป็นหลัก ใครเคลีย 2 อย่างนี้ได้ไปโลด

7. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    ใกล้แร่ะๆๆๆ
    ใกล้จะโบยบินได้แร่ะ
    อิๆ

8. elmo

2,175
    3
    0
    พี่สัน จะลง สนามแรก ช่ายมะง้าบ เด๋ว ตามปาย เชีย อิอิ

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ไม่ทันจริงๆครับ เร็วสุดก็เดือนมีนาคมอ่า ตอนนี้คุณสุดบอกว่าของหมดที่อู่ช่างหมูก็หมดเหมือนกัน:sad:

แต่ตอนนี้ผบ.ทบ.อนุมัติ เครื่อง+โช้คสตรัทแล้ว:D

ให้พี่นิคกับพี่สันต์เป็นมือ1กับ2ดีกว่าครับ ของพี่ขอแค่เป็นรถบ้านดีกว่า:cool:

10. elmo

2,175
    3
    0
    เง้อ อ่า งั้น พี่นิค พี่สันต์ พี่ตั้มรถเหลือ + พี่โอ๋ เป็น แนวหน้า เด็วผม เป็นสำนัก ข่าว แทนละกาน อุอุ

11. RollriderS

2,318
    9
    0
    ตลกแระเอ็งงง

12. ao_323

1,346
    16
    0

ที่บนถนนหลวงแล้วเหยียบกันจัง

ทีให้ลงสนาม แล้วทำมาเป็นปอดแหกไปได้

กล้าๆหน่อยน้อง แล้วจะรุ่ง :D:D:D

13. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    555+ ใช่เลยพี่โอ๋ (แต่ผมไม่ลงนะ) อิอิ

แล้วจะมีมิดติ้งกันที่ไหนและวันไหน

ผมเสนอให้ไปที่ร้าน 13เหรียญ พระราม9ไหม เหนคราวนั้นมากันเยอะดีอะ

14. elmo

2,175
    3
    0
    นั่นสิ ทำไม บน ถนน เหยียบ กันจัง ห๋า ประธาน กะ พี่แบงค์ นิ ดูพี่ โอ๋ เป็นตัวอย่างสิ อิอิ :p

15. RollriderS

2,318
    9
    0
    อ่านะโยนมาที่ตรูอีกแระอีนี่

ไม่ต้องเถียงกันอ๊ะโดนจับลงแม่มทั้งคู่ทั้งเจ้าเป้และเจ้าแบงค์

16. elmo

2,175
    3
    0
    เหอๆ

17. Suntipop

509
    11
    0
    ลง DRAG คร้าบๆๆๆๆ

18. RollriderS

2,318
    9
    0
    งั้นขอตั้งมี๊ตติ้งคร่าวๆไว้สองอย่างก่อนเลยละกานนะ

1.วัดแรงโม้ที่ออโต้คาร์

2.เยี่ยมช่างหมูที่อยู่หรือไปงานรับปริญญาพี่ท่าน(วันที่30นี้แร๊น)

3.อันนี้อยากไปมากๆและคิดว่าต้องไปให้ได้เพราะว่าสมควรสุดๆ
    คือไปเยี่ยมนัท(สมาชิกเก่า)ที่บ้าน(จะพยายามติดต่อให้ได้ครับ)

19. elmo

2,175
    3
    0
    อันที่ 3 นี่ ขอรายละเอียดเพิ่ม เติม ง้าบ

20. NWW

NWW New Member Member

10
    0
    0
    สนใจครับไปด้วย

21. RollriderS

2,318
    9
    0
    กำลังหาทางหาข้อมูลเพิ่มให้อยู่เน๊อ

22. elmo

2,175
    3
    0
    สู้ๆ ประธาน เป็น หน่วยข้อ มูล

23. Suntipop

509
    11
    0

อันแรกกะอันสามน่าพิจารณาครับ:)

24. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ช่ายครับ อย่าไปกลัว

25. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า วัดแรงโม้ อิอิ

26. RollriderS

2,318
    9
    0
    อันแรกนี่น่าจะเป็นเดือหน้านี้เลยครับ

ส่วนอันที่สามขอเวลาติดต่อก่อนนะครับแล้วจะมาบอกอีกที

27. ao_323

1,346
    16
    0
    ผมขอเสนอว่า

วัดแรงโม้ ให้เป็นการมิตติ้งของ เดือนกุมพา เลยแล้วกัน

ส่วนงานรับปริญญารึจะเยี่ยมช่างหมูอันนี้ผมว่าแล้วแต่ใครสะดวก

ว่างก็แวะเข้าไปเยี่ยมดีกว่ามั้ยครับ

ส่วนเยี่ยมสมาชิกเก่า หาข้อมูลได้แล้วไปกันเดือนมีนา แล้วให้เป็นมิตติ้งของเดือนไป

แล้วก็หากิจกรรมทำกันต่อ

28. RollriderS

2,318
    9
    0
    ดีเลยครับพี่โอ๋

29. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า รับแซ่บ ขอราคา ก่อนไป ด้วยเน้อ

30. RollriderS

2,318
    9
    0
    จาพยายามอ๊ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้