มีคัยอยู่บางบัวทองมั้งคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ball?chutcharin, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    อยากรู้จักคับ

2. ชื่อโอ๊ตคับ อยู่บางบัวทอง ซอยจันทร์ทองเอี่ยม

ขับ 3 ดอสีเหลือง แปะ SEEKER คับ ทักทายได้นะคับ

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แถวท่าน้ำวัดเฉลิมพระเกียรติครับ ใกล้ๆกัน......

4. [[Boso]]

[[Boso]] New Member Member

36
    1
    0
    อยู่บัวทองธานีคับ สีขาวล้อส้ม แ ปะ DIVERTเจอกันก็ทักทายได้คับ

5. ball?chutcharin

ball?chutcharin New Member Member

117
    0
    0
    ตัวผม บอลคับ อยู่ ลภาวัน1คับ

3d สีดำ แป๊ะ ล่องลอย คับ เจอกันทักกันมั้งนะคับ

แนะนำเรื่องรถ 3D ผมมั้งก้อดีนะคับ

6. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    อยู่พระราม5คับ (ไม่รู้ใกล้กันป่าว อิอิ)

7. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    บอยคับ ...บางกรวย วัดราดปลาดุก วิ่งอยู่แถวๆนี้ละคับ..........รถสีน้ำเงิน บุบๆเน่าๆ.....

8. White Moon

White Moon New Member Member

685
    1
    0
    อยู่หงส์ประยูร ครับ ก่อนถึงตลาดบางบัวทอง เจอกัน ทักกันได้นะครับ ^^"

9. พี่อั้น เราอยู่ซอยตรงข้ามกัน อยู่คลับเดียวกันแต่เราไม่ค่อย เจอกันเลยเนอะ 5555+

10. P5S

P5S New Member Member

20
    0
    0
    ทีเราล่ะเจอเอ๊าเจอเอา รถคล้ายกันยังจะเจอกันบ่อยอีกเแน่ะ

11. nikirati

nikirati New Member Member

68
    1
    0
    อยู่แถวเรวดีครับ สีมิดไนท์บลู กันชนหน้าซ้ายติด FALKEN กันชนด้านขวาเจาะรูเบ้อเร่อ ครับ

12. ball?chutcharin

117
    0
    0
    คืนวันจันทร์ เจอกันหน้าวัดไผ่เหลืองนะคับ

ลองไปดูนะไม่รุ้จันทร์นี้เล่นป่าว

13. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หวัดดีก๊าบพี่ ขับกระบะด้วยหรอ เหนลายเซ็น อาร์ทเทอร์โบ อิอิ พี่ๆผมก้อทำที่นั้น

เอ่อ ส่วนผม ฮอล เพิ่งหัดเล่น 3D ก๊า บ บ B16A พาเพลิน

14. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    ^^ ใช้คันที่เจอวันนี้ปะครับ ฮ่าๆ ผมอาร์มนะครับยินดีที่ได้รู้จัก -*- รถเยอะอะไม่ชอบเล่นเลย

แต่เห็นติดสติกเกอร์ล่องลอยเลยตามมาดู สีดำดุจริงๆดำทั้งคัน

15. ball?chutcharin

117
    0
    0
    ใช่คับ ผมสู้พี่ไม่ได้เลย ผมบอลนะคับ

รถพี่เค้าแรงจิง ขอเมลพี่อาร์มได้ป่าวคับ

16. เฮ้ยไอ้เพื่อนอาร์มเองไปเล่นตอนไหนวะ ไม่เห็นโทรมาบอกข้าบ้างเลย ข้าไปไม่เจอพวกเราเลยว่ะ ที่หลังโทรบอกด้วยนะเว้ย

17. ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ อิอิ :D

18. ArmKiller

1,745
    7
    0
    -*- ไม่แรงหลอกครับแหม่ๆ ก็นั้งกันซะเยอะขนาดนั้นจะวิ่งออกได้ไง mail pm ไปแล้วเด่อ

ปล. ไอโอ๊ตกูเจอเขาบนถนน เลยทักทายกัน นิดหน่อย - -'' ไอนี้จะแข่งอย่างเดียวเลย

19. แหมๆ เมืองนนท์นี่มันกลมจริงๆเลยเนอะ หุหุ ถนนตั้งกว้างยังเจอกันได้ อืมๆๆ

20. ball?chutcharin

117
    0
    0
    พี่โอต เจอกันทักกันด้วยนะคับ*-*

21. ได้เลยคับ เจอพี่ก็ทักทายได้นะรถเหลืองๆอ่ะ

22. ArmKiller

1,745
    7
    0
    ก็มีเมิงนี้แหละโอ๊ตที่กูไม่เคยเจอ 5555555+

23. White Moon

685
    1
    0
    P'ทำงานน้องชาย ถ้าจะเจอก็วันพฤ ศุก แฮะๆเป็นวันหยุดคราบ อิอิ

24. White Moon

685
    1
    0
    ว่าแต่เมื่อวันที่ 13 ตอนตี 1 เห็น 3 door สีแดง ใครไม่รู้โดนชนด้านข้าง จะหยุดช่วยละแต่คาดว่าเขา คงเครียดเพราะชนมาเลยไม่กล้าทักยังไงรายงานตัวด้วยจร้า

25. 555+ เออๆช่ายๆว่ะเพื่อน ตอนขับรถเราไม่เคยเจอกันเลย ส่วนเวลาอื่นที่เจอกันกรูก็เมาซะแล้วทุกทีเลย เลยคุยกะเมิงไม่ค่อยจะรู้เรื่องอ่ะเพื่อน 55555+ :rolleyes:

26. ว่างๆวันไหนกินเหล้ากันดีกว่าพี่อั้น :D

27. White Moon

685
    1
    0
    ได้เลยนัดมาละกันครับ (พฤ-ศุกร์ นะ) ^^"

28. ball?chutcharin

117
    0
    0
    วันนี้ใช่พี่โอ๊ตป่าวชื่อของหน้าวัดโบดอะแถวเตรียมบางใหญ่

29. ball?chutcharin

117
    0
    0
    คืนวันจันทร์มีใครออกไปเล่นรถบ้างคับ

ใช้มั้งคับ น้องวิ่งไปทาง 3 แยกบางใหญ่ป่ะล่ะ พี่เห็นแว๊ปๆ ไม่ทักกันเลยนะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้