มีเรื่องรบกวนอีกแล้วคร้าบบ...เรื่อง "ยาง" คร้าบบ...^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    คือ พอดีตอนนี้กำลังจะเปลี่ยนยางอะครับ

แล้ว คือ มีงบน้อยมากๆ ไม่ค่อยมีตังเท่าไร

ส่วนตัว เลยจะหายางถูกๆหน่อยอะครับ ขอบ17

โดย ไม่ค่อยได้ขับทางไกล เท่าไรอะครับ

แต่ คือก้อยากได้ยางคุนภาพดีๆอะครับ

พี่ๆเพื่อนๆ แนะนำ ยี่ห้อไหนดีคับ... ที่ราคาไม่แรงมาก

205/40/17 คับ

เหน มี ยี่ห้อ SONAR ก้เหนราคาถูกมากๆ 4 เส้นไม่ถึงหมื่น

งบ 4 เส้นไม่อยากไห้เกิน 13000 อะคับ

ยี่ห้อไหนดีสมราคาครับ..?

ขอคำแนะนำด้วยครับ...

กำลังจะซื้อสิ้นเดือนนี้แล้วครับ

ขอบคุนครับ,,,,

2. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    งบน้อยไปนิดครับ สำหรับ 205-40-17 ถ้ามีก็น่าจะได้ยางอินโด หรือ มาเลย์อ่ะ :sad:

ลองดูนี่ครับ พอดีไปเจอ โทรถามเองนะครับ ยี่ห้อไรไม่รู้

3. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    ลอง v rubber ม่ะครับ

ถ้าวิ่งบ้านๆ ไม่มีัปญหานะ

สี่เส้น 10000

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    falken ZE522 ยางอินโด ใช้ได้เรยครับ

5. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    Falken ด้วยครับ

6. DaShiT

223
    4
    0
    ขอบคุนสำหรับทุกคำตอบ นะครับ

แล้ว falken นี่ เส้นละเท่าไรหรอคับ ?

แล้ว SONAR ไม่ดีหรอคับ คือ เขาจัดโปรคู่กับแมคใหม่ เลยน่าสนใจดีอะคับ ?

ขอบคุนคับ

7. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0

8. DaShiT

223
    4
    0
    45 หรือ 40 ดูสวยกว่ากันอะครับ ?

อันไหนเจ๋งกว่า

อยากถามความเหนแต่ละคนอะครับ

ขอบคุนมากครับ

9. PSM"21

PSM"21 New Member Member

163
    9
    0
    ขอบ 17" ผมว่าพี่ใส่ series 40 ก็ดีน่ะคับ แก้มเตี้ยๆ แข็งนิ๊ดนึง แต่หลบพ้นซุ้มคับ พอจะช่วยลดการขูดซุ้มได้บ้าง
    ยังไงลองหาข้อมูลจากพี่ๆที่ใส่ขอบ 17 เพิ่มเติมอีกทีจะดีกว่าค๊าบ ;D

10. DaShiT

223
    4
    0
    ขอบคุนครับ

คือ อยากได้ความสวยอะคับ

เลยอยากถามเพื่อนๆพี่ๆว่า แบบไหนไส่แล้วในสายตา ของเพื่อนๆพี่ๆ สวยกว่า 40 หรือ 45 อะครับ ?

11. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อยากได้ความสวยต้อง 40 อยู่แล้ว แต่ต้องแลกกับการขับที่ลำบากขึ้น เพราะมันจะกลัวหลุมเป็นที่สุด อีกอย่างถ้าออฟเซ็ทล้อ 17 ไม่ได้ ใส่แก้มเตี้ยยังไงก็ติดครับ ทั้งโยกทั้งเลี้ยวติดหมด :sad: :sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้