souped up

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย YAYEE, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    รอ....................

1. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    ... up..up...

2. nick plararacing

nick plararacing New Member Member

205
    2
    0
    ข่าวบอกว่าสนามไม่ผ่าน มาตราฐาน USA แล้วจะเอาที่ไหนทำซุบหละครับ สมัยก่อนวิ่งในป่ายังวิ่งได้เลยครับ สงสัยได้ดู all thailand ก่อนแน่นอนครับท่าน ท่านใดได้ข่าวแจ้งด้วยครับท่าน ตามดูครับ

3. JZNA

JZNA New Member Member

2
    0
    0
    ปีนี้ไม่มีแล้ว.....มีอีกที ซุปอัพ2009 เลย

4. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    :cry::cry::cry::cry:ก็คงต้องรอกันต่อไป:cry::cry::cry::cry:

5. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ตกลงไม่มีหรอเนี่ย นึกว่าเดือน พ.ค. ซะอีก ถ้าจัดก็จัดไปซิครับ ปีนี้ กลางปี กับ ปลายปีไปซะดีไหมเนี่ย หรือต้องรอไปเลย เศร้า

6. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ยังรออยู่ครับ

7. YAYEE

YAYEE New Member Member

8
    0
    0
    สงสัยปีนี้คงอดดู

8. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    สงสัยสิ้นปีที่เดียวครับ แล้วงาน super cup เดือนนี้มีใครได้ไปบ้างคับ มีภาพให้ชมกันบ้างป่าวครับ

9. mat_za

mat_za New Member Member

111
    5
    0
    ไปมาเหมือนกันครับ หน้ายาวราม77วิ่งโชว์ตอนหัวค่ำซักพัก ฝนลง เลยกลับ

คุณ kang79 สงสัยจะบูชาสนามเทพนครมากเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้