ใครรู้ขนาดของ LOGO VTEC LEV บ้างช่วยหน่อยจ้า

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย LIMPYONGWENG, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    ผมซื้อรถมือสองมามันไม่มีติดมาอ่ะคับ
    เบิกศูนย์ก้อแพงอ่ะ เลยไปดูเซียงกงแถวบ้าน มีเพียบ แต่หลายแบบหลายขนาดอยู่
    เลยไม่รู้ว่ามันขนาดเท่าไหร่ เอียงทางไหน
    รบกวนขอเป็นขนาด เซนติเมตร ก้อได้คับ
    มีรูปได้จะขอบคุณมากๆคับ กลัวไม่เหมือนของเดิมอ่ะคับ
    ขอบคุณคับ

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เดี๋ยวไปรื้อในกองอะหลั่ยที่บ้านมาวัดก่อนแล้วจะมาแจ้งครับ

พรุ่งนี้นะ

3. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    รอต่อไป

ขอบคุณหลายๆเด้อคับ

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    เอารูปมาให้และครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้