เมื่อไรเรามีมิตติ้งครับบบบบบ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    มันนานนนนนนนนนนนนนมากเเล้วที่ไม่ได้มิตติ้งเลย..ประธานว่าไงครับบบบ

2. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    เงินๆๆๆจงมาๆๆ
    จะได้มิตติ้งซะที
    อิๆๆ

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    555+ นั่นอ่ะเดะ

4. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ผมว่ามันเว้นไปนานมากกกเเล้วน่ะ

5. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    จิงๆ เดือนที่แล้วเราก็มิตติ้งแล้วนะครับ แต่มันเป็นต้นเดือนธันวาคม ก็เลยคิดว่านาน

ส่วนมิตติ้งเดือนนี้ ผมหนะคิดไว้นานแล้วว่าจะออกทริป ช่วงกีฬามหาลัย แต่ไม่มีใครอยู่สักคนก็เลยว่างเปล่า

ส่วนเดือนนี้ผมวุ่นๆเรื่องที่ฝึกงาน ขอโทษทุกท่านจริงๆครับ

ถ้าเดือนนี้จะเป็นช่วงวันธรรมดาจะสะดวกไหมครับ

หรือยังไงจะเป็นเสาร์นี้ก็ได้ครับถ้าทุกท่านสะดวก แต่ผมขอตัวหนึ่งครั้งล่ะกันนะครับผม

6. ผมยังไงก็ได้ครับ แต่ผมขอออกความเห็นนิดนึงก็แล้วกัน เนื่องจากว่าช่วงนี้เท่าที่ทราบมา คือ เพื่อนๆที่พระจอมจะค่อนข้างวุ่นๆเรี่องการหาที่ฝึกงาน เพราะบางคนยังหาไม่ได้ บางคนหาได้แต่เค้าไม่รับแล้วก็เพิ่งจะรูว่าเค้าไม่รับ ก็เลยวุ่นๆกันอยู่(ใช่ป่าว) ผมเลยคิดว่า เจอกันทีเดียวตอนวันงานเลยดีมั๊ยครับ จะได้เป็นการเก็บตังไปในตัวด้วย เพราะตอนนี้ผมก็แย่มากๆเรื่องเงิน คือถ้ามีตติ้งเจอกัน ยังไงก็ต้องมีแอลกอฮอ สำหรับคนที่กิน มันก็มีเรื่องเงินเข้ามาเกี่ยวอีก จึงขอเสนอความเห็นตามนั้นครับ
    ปล.เป็นความคิดเห็นส่วนบุคคลนะครับ ใครไม่เห็นด้วย ก็ขออภัยด้วยครับ.....

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ยังไงก็ได้ครับ ไปได้เสมอ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้