รำลึกตำนาน " เจ้าฟ้าดาราทอง " ตำนานที่ยิ่งใหญ่ของmotorsportเมืองไทย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย rotarymonster, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ขอบคุณสำหรับ ความรู้ และข้อมูลดีดีครับ

2. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ขอบคุณมากครับ

3. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ขอบคุณครับผม สำหรับข้อมูลดีๆมีสาระ

4. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดี ๆ นะครับ

ถ้าเป็นไปได้น่าจะมีการเคาะสนิมการแข่งที่ไม่ได้ขึ้นนะครับ

(ผมแค่คิดนะครับ)ท่านสมาชิกท่านใดคิดว่าไม่เหมาะสมผมต้องของโทษด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้