รบกวนถามพี่ๆเรื่อง evo คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย mike_ooooo, 24 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mike_ooooo

mike_ooooo New Member Member

14
    0
    0
    คือผมสงสัยมานานแล้วอ่ะคับว่าพวก อีโว789 ในเมืงไทยตกลงเป็นรถที่แปลงมาจากแลนเซอไช่ป่าวคับ
    แล้วไนเมืงไทยนี่มีรถแท้ป่าวคับแล้วราคามันต่างกันไหมคับ

รบกวนอีกอย่างคับช่วยบอกขั้นตอนการแปลงแบบคร่าวก้ได้คับหรือว่ามีรูปตอนแปลงไหมคับรบกวนขอดูหน่อยน่ะคับคือผมสงสัยมานานแล้วอ่ะคับ

โทดทีคับถามมากไปหน่อยอ่ะคับ:p

ขอบคุณมากๆๆๆๆคับ

2. mike_ooooo

mike_ooooo New Member Member

14
    0
    0
    ช่วยไขความกระจ่างด้วยน่ะค้าบบบบบ

3. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    รถแท้ในเมืองไทยก็เยอะนะครับ
    เรื่องราคาค่าตัวก็ต่างกันพอสมควรครับ
    เรื่องรายละเอียดการแปลง ต้องศึกษาเอาแต่ละอู่อ่ะคับ
    แต่ละอู่ทำไม่เหมือนกัน

4. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ส่วนใหญ่ จะเป็นรถแปลง คับ

รถแปลง ตกคันละ ล้าน นิดๆ

แต่ ถ้ารถแท้ น่าจะมี สองล้านอัพ

5. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    รถแท้=รถทำแท้สองคัน+ของแต่งอีกนิดหน่อยพองาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้