สวัสดีครับผมมีTE71ขอฝากตัวและขอคำแนะนำด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย nismo350, 25 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nismo350

nismo350 New Member Member

5
    0
    0
    เดี๋ยววันหลังจะโพสรูปให้ดูนะครับ

และอยากทราบราคาของด้วยอะครับ
    1.ลิ้นหน้า
    2.กระจกติดแก้ม
    3.ยางขอบกระจก และตอนนี้มีปัญหามากกระจกกบกันไม่สนิทเลยกลัวหน้าฝนแย่

ขอบคุณมากครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ:)

2. nismo350

nismo350 New Member Member

5
    0
    0
    และขอดูรูปTE71ของพวกพี่ๆด้วยนะครับเพื่อจะเอาไปเป็นแนวทางในการแต่งขอบคุณมากครับ

3. kenji70

kenji70 New Member Member

55
    1
    0
    หวัดดีคับบ
    ผมเคนค้าบบ
    TE71เหลี่ยมใหญ่
    นี่เมลผม[email protected]
    แอดมาแลกเปลี่ยนกันได้คับ^^

DEVILMAN ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้