มาเฝ้าบอด แทน ท่านประธานและรอง ประธาน ที่ กำลัง ปะติบัด หน้าที่ ณ คาสิโน

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย elmo, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เนื่องจาก ล่าสุด ได้มีการติด ต่อ ว่า ทั้ง 2 หนุ่ม(หล่อ ให้หล่อวันนึง อิอิ) 1 สาว (สวยที่สุดในคลับ อิอิ) ประจำคลับ mazda23&626 กะลัง ปะติบัดหน้าที่ อยู่ ณ ร้าน คาสิโน ใกล้ๆ ม.ธุระกิจ บันดิด ขณะนี้เป็นเวลา 20.43 น. ได้ข่าวมาว่า ทีมงานยังไป ไม่ครบ แล้ว มี บางท่าน อาจจะ งอน ด้วย :p ดังนั้น ข้า น้อย จึง ขอสำนึกถูก โดยการ มาเฝ้า บอด แทน ละก้าย แล้ว อีกนัยนึง เพื่อเป็นการ รอ ฟัง ผล การ ปะติบัตด หน้าที่ ณ บอด แห่ง นี้ ง้าบ :D

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เอ้าเหร๋อ
    อิๆ

3. elmo

2,175
    3
    0
    อ่า แดรก 4 เซอกิจ 2 รถใคร แรง ลงด่วน อิอิ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ลงไม่ทันคร้าบ ตอนนี้รอคิววางเครื่องตัวใหม่อยู่ครับ:sad::cry:

5. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    อาวว พี่เพ้งจะวางเครื่องหรอ แล้วจะวางตัวไหนหรือค๊าบบ

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    KL เหมือนเดิมครับ แบบว่าเครื่องตอนนี้ควันออกแล้วอ่ะ:sad:

7. elmo

2,175
    3
    0
    kl มาแว้ว อิอิ รอบหน้าส่งพี่เพ้ง เป็นตัวเต็ง เลย อิอิ

8. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ดีเลยป๋าเพ้ง
    ลงทุกสนามเลยนะ อิอิ

ปล.เด๋วขอเรียบเรียงข้อมูลก่อนแล้วจามาลงให้น๊า

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    โห รถไม่แรงคร้าบบบ :eek:

10. PeNgMaN

3,101
    51
    48

ขอบคุณคร้าบน้องตั๊ม:cool:
    อืม ปีนี้อาจจะได้ลง2-3สนาม อ่ะครับ เพราะปีนี้งานเยอะมากๆเลยครับ แต่ถ้ามีเวลาว่างก็จะไปให้ได้ครับ:D

แต่ว่ากว่าจะได้ลงเร็วสุดก็เดือนมีนาคมอ่ะครับ เพราะตอนนี้เครื่องKLไม่มีของเลย:cry: คุณสุดบอกว่าปลายเดือนกุมภา กว่าจะเข้ามา

11. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ท่าทางจะหมดรุ่นBPแล้วหันมาเอาดีทางKLกันแล้วอ๊ะดิเนี่ยยยย

12. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    จริงแล้วBP-Tแรงกว่าKLเยอะครับ KLเนี่ยได้แต่ตามอยู่ห่างแบบห่วงๆ แถมยังโมอะไรได้ไม่เยอะอีก BP-Tเนี่ยอนาคตสดใสกว่าเยอะเลย
    ใจจริงก็อยากเล่นBP-Tแต่มันไม่เหมาะกับตัวถังอย่างโครโนสเท่านั้นเอง:sad:
    BP-Tตอนนี้ม้าลงพื่นก็มีสามร้อยกว่าตัวให้เห็น แต่KLนี่สิ ขนาดเซตโบแล้ว ม้าก็ยังไม่ถึง200ตัวเลย

13. elmo

2,175
    3
    0
    300 ตัว อยาก ได้ ลง พื้น สัก 100 ตัวจัง ตอนนี้ งิงิ

14. RollriderS

2,318
    9
    0
    นั่นดิ

ว่าแต่เรานัดกัไปวัดแรงโม้(ม้า)กันดีไหมมมมมมมมม

15. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เครื่อง BP ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยยยยยยยย

16. elmo

2,175
    3
    0
    วัดแรงโม้ ออโต้ คาร์ จิ 599 ป่ะ

17. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    จริงครับเฉพาะ จันทร์-ศุกร์ แต่ต้องดูว่ามีช่างว่างไหมนะครับ แล้วก็มีหนังสือรถต่างๆมาจองแล้วยังอ่ะ

ของพี่ไปวัดมาก่อนปลายปีก่อนวันไปมีตตี้งส่งท้ายปีเก่าอ่ะราคา599บาทได้สองครั้ง แถมได้คำแนะนำจากพี่จุ้บมาอีกด้วย ตอนนี้กำลังไล่ทำอยู่ เริ่มต้นที่วางเครื่องใหม่ก่อน อิอิ

18. elmo

2,175
    3
    0
    โอ้ว มีทติ้ง วันแรงม้า ละกาน อิอิ

19. RollriderS

2,318
    9
    0
    ดีๆๆๆ

คิดอยู่นานแระ
    จาได้เหมาชม.เขาได้เรย อิอิ

20. bank_626

921
    2
    0
    อาวว จิงดิ ไปวัดแรงม้าด้วยคน 555+

แล้วพี่ตั้มกับเจ้าเป้ เมื่อไรจะวางเครื่องบ้างหละ

อิอิ (รออยู่นะ)

21. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    มิตติ้งรอบหน้า ไปวัดแรงโม้กันดีปะ

อยากรู้เหมือนกันว่า BP จะมีสักกี่แรงโม้

22. bank_626

921
    2
    0
    แล้วรถพี่โอ๋จะเสร็จทันไหมอะ อยากเหนแล้วค๊าบบ

23. elmo

2,175
    3
    0
    นั่นสิ พี่โอ๋ เสร็จ มะหร่าย รอด้าย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้