ตัดหมอกหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK แปดริ้ว, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    ขอดูรูปตำแหน่งตัดหมอกหลังของตาโตหน่อยครับ

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
  3. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
    ขอบคุณครับพี่แจงตรงตำแหน่งเว้าท่อไอเสียและกึ่งกลางในแนวนอนใช่ป่ะครับ

iodineman ถูกใจสิ่งนี้
  4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ช่วยบอกที่ซื้อ ราคาประมาณกลางๆด้วยครับ
    เคยเห็นเอามาขายที่นี่แหละ

5. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    แนะนำที่ติดหน่อยได้ไหมครับ พี่แจง

6. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ด้วยคนครับ ราคา และร้านติดตั้ง ขอบคุณครับ

7. EK แปดริ้ว

484
    74
    0
    ซื้อจากใน RC เนี่ยแหละครับเป็นของใหม่ 2 ชิ้น 3000 บาทคนขายอยู่แถวรามคำแหงการติดตั้งทำเองครับ

8. fusion_noy

fusion_noy New Member Member

40
    5
    0
    อยากเห็นรูป ตอนติดกับกันชน 96 ตอนที่มีคิ้วสีดำอยู่ด้วย คับ อยากทราบว่ามันจะหล่อมั้ย รถสีบร์อนเงินจะดีๆๆๆมากๆๆ สีอื่นก็โชว์ได้คับบบ

9. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอเข้ามาหาความรู้ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้