ขอโทษทุกท่านน๊ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย devil_TENGU, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ผิดแล้วยอมรับดีแล้วครับ

แต่อย่าให้มันผิดซ้ำๆที่เดิมนะครับ.......เหอ เหอ เหอ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    คู่......นี้ คิด " ไร กันอยู่หนะคับ

ฮ้า......พี่ป้อม..กะ..พี่ฮั่ง :D:D:D

เห็นด้วยคับ.....ยังไงลองเข้ามาสัมผัสด้วยตัวเองก่อนนะคับ........แล้วคุณจะรู้ว่าเป็นยางงาย อิอิ

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ช่ายครับคุณโอไอเดียครับอย่างที่ตาแมนว่าครับลองมาซักครั้งแล้วคุณจะรู้ว่าไม่ใช่อย่างที่รู้สึกครับ
    มิตรภาพครับคุณ และขอโทษคุณอีกครั้งด้วยครับ:cry::cry::cry:

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ตอนนี้ คุณ โอ ไอดี ตอนนี้เข้าไป ตจว. ครับ อีก 2 วันเขาคงกลับมา

5. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ผิดแล้วยอมรับผิดดีแล้วครับพี่กานต์
    เพราะอย่างไงเค้าก็คงให้อภัยพี่อยู่แล้ว

6. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ลูกผู้ชายยืดอกรับขนาดนี้ใครบ้างล่ะจะไม่ให้อภัยคับ
    ไม่ต้องคิดมากคับ หายเมาคุยกันใหม่เดี๋ยวก็เข้าใจเองคับ สู้ๆๆๆๆๆๆ

7. โอ ไอเดีย

โอ ไอเดีย New Member Member

36
    2
    0
    มากันหมดทั้งคลับแล้วใช่ไหมคะเนี๊ยะ ? ...........อิอิอิ

ดูท่าทางว่าทั้งคลับเขาให้อภัยพี่กาน กันหมดเลย งี้เราจะทำตัวเป็นปลาทวนน้ำก็กะไรอยู่

เอาเป็น ไม่ติดใจเอาความค่ะ แต่คิดว่าคงไม่มีรอบสองนะคะ (เพราะมันง่วงค่ะ) อิอิ

JZ_std. และ INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  8. จัดไปครับ สบายใจกันทั้ง2ฝ่ายเเล้วเนอะ ไงก็เชิญมามิทติ้งด้วยกันนะครับ

9. JZ_std.

8,075
    74
    0
    เนี้ยยังไม่ทั้งคลับหลอกครับ แค่ส่วน 1 เองครับ
    แต่เข้ามาดูแล้วให้อภัยแล้วก็ค่อยยังชั่วหน่อยนะครับ
    HLC เข้าใจกันนะครับ

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ได้ยินแล้วใช่มั้ยพี๊กานนนนนนนนนน....!!

11. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยอมรับผิดในสิ่งที่ทำก็ใหอภัยกันได้ เคลียร์กันได้เพื่อนๆก็จะได้สบายใจ
    ไม่อยากให้สมาชิกใหม่ๆเค้าเข้าใจกันผิดเดี๋ยวเขาจะมองคลับเราในด้านลบอ่ะ

12. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ถูกต้องนะคร๊าบ

13. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไม่เคยโกรธ...แต่ขอให้เป็นครั้งสุดท้าย...
    ฟังแล้วทำตามดีที่สุดครับ...เพราะสิ่งที่พูด
    ดีสำหรับเพื่อนเสมอครับ...

14. สื่อความหมายได้ดีมากๆเลยครับ :sad:

15. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตกลงเขาให้อภัยแล้วนะคับพี่กาน เชิญกลับบ้านเถอะคับ

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    มานคงไม่มีรอบสองครับ ผมบอกให้ผมได้เบอร์มาครับเลยรีบกด กดผิดไปโดนเบอร์คุณครับ
    ปกติผมนี่เหรอจะโทรหาคนในคลับตอนตี3ครับคุณ (ยกโทษให้ป๋มน๊ะคร๊าบบบบบบบบบบ)

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    มีเรื่องเล่าครับ
    เสาร์ที่ร้านเจ๊แดง ที่กานกินเหล้า 1แก้วแล้วกลับก่อน
    กว่าผมจะเข้าบ้านกับเมียสุดที่รักผม เกือบตี2 เมาๆ
    จัดไป1ดอก นอนเกือบตี3 ทั้งเมาทั้งเหนื่อย เจอผีตอนตี5
    (ผีโทรศัพท์)โทรมาไม่พูด ด้วยอาการยังไม่สราง
    โมโหบอกเมีย แม่งโทรมาตามแท๊กซี่อีกล่ะ(เคยโดนเพื่อนอำตอนตี3)
    บอกเมียว่า...เดี๋ยว 8โมง ค่อยเคลียร์ ขอนอนก่อน
    จำได้แต่ลงท้าย 8883 พอตื่น 8โมงรีบโทรกลับเพื่อจะด่าแบบสุภาพซะหน่อย
    ทันใดนั้น เบอร์นี้ที่ลงท้าย 8883 โทรกลับมา
    ผมรับสาย เจ้าของเบอร์ พูดว่า
    "เห้ยเพื่อน...อยู่สวนสยาม...มาเที่ยวเปล่า"
    เสียงที่ได้ยินมิใช้ใครอื่นไกล...ไอ้กานนี่เอง
    พอรู้ว่าเป็นเพื่อนคนนี้หายโมโหทันที
    "อย่าถือคนบ้า...อย่าว่าคนเมา"
    มีอีกหลายคนครับกานที่คุณโทรหาเขายามวิกาล
    แต่ทุกคนรักกาน ให้โอกาส กานเสมอครับ
    หวังว่าคงเข้าใจนะครับ ว่าเพื่อนเข้ารักคุณจริงๆ

18. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อ่านแล้วซึ้งกินใจจัง ซึ้งอ่ะซึ้ง :cry::cry:

19. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ผมก็หนึ่งในนั้น อิอิ แต่เขาโทรมายืมตังค์ 55

20. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ว่าไปนั่นตาโต้ง

21. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รักกันๆ.................เอือมมมมม

22. โอ ไอเดีย

โอ ไอเดีย New Member Member

36
    2
    0

อันนี้ยิ่งแล้วใหญ่ค่ะ ห้ามเด็ดขาด เลยนะคะ

เพราะหมอดูทักมาว่าปีนี้ห้าม ให้คนอื่นยืม เงินค่ะ

เพราะว่า มันจะทำให้เงินในกระเป๋าเราเหลือน้อย 555+

23. JZ_std.

8,075
    74
    0
    พูดอีกก็ถูกอีก 555555555555

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หลังฝนตก ท้องฟ้าย่อมสดใสคราบบบบ

25. ใบอ่อน เลย รักจัง HLc

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ก้อเงี้ย.......จบ

27. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ไม่มานานเลยไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้นอีกแล้วนะพี่กานพอเค้าไม่อยู่นอกใจตลอดเลยนะ

28. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    ค่อยยังชั่ว

29. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    อารายล่ะเต้ย นอกใจพี่เองช่วยไม่ได้:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้