อู่ไหนทำคอมมอนเรล วิ่งดีๆคับอยากรู้ เอาสัก 12 ปลาย- 13ต้น

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย ZDI_3.0, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    มาช่วยกันลุ้นครับช่างเบิร์ด
    เมื่อวันอาทิตย์เสียดาย คันอีสุช่างเบิร์ดเกียร์ไปซะก่อน แหม่
    รถไทรทันพี่ชายผม(พี่เจ)ก็ดันแกนเวสเกตขาดอีก ตั้งใจจะลงไปวิ่งกับรุ่นวีโก้ อดเลย อิอิ

2. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    รถผมคันก็ไม่ค่อยแรงเท่าไรรออีกแป๊ปหนึง

3. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    ท่าทางจะมั่นใจ

555:D:p:eek:

ท่าทางจะมั่นใจ เมื่อวานยังเห็นจูนอยู่เลย วันนี้ออกมาการันตีแล้ว

4. vv

58
    0
    0
    ลุ้นแทบแย่

TRITON COMMONRAIL BY BIRD หลักห้า ทำรอบใหม่วิ่งครั้งแรกที่เทพนคร

BOOST 2 Bar เวลา RT 13.9 Sec.:eek::::eek:

ใจเสาะไม่กล้าboost กลัว ด้อง แถมเกียร์5ยัดไม่เข้าอีกเกือบวิ่งไม่ได้13 แว้ว..อิอิ

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    แหล่มเลย

6. JOKE@RC

JOKE@RC New Member Member

22
    0
    0
    555

โหรถ พี่วิ่งดีจัง

เด๋วสนามหน้าไปดูมั่งดีก่า

7. vv

58
    0
    0
    จะไปจิงเป่า เหม็นควันนะ

ไปเที่ยวทองหล่อดีกว่า หอมกลิ่นกายสาวๆมีความสุขกว่าแยอะ...อิอิ:sad::sad::sad:

8. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ไทรทัน & อีสุ เชฟวี่ ECU SHOP ชั่วโมงนี้ ยกให้ช่างเบิร์ด จริงๆครับ

แรงวันแรงคืน เวลาลงทุกคัน โมเอง จูนเอง เยี่ยมครับ !!!

งานใหญ่ๆปลายปี สงสัย เวลาคงจะสุดๆ !!! แต่งานประจำเดือนๆ ในปี คงมีอะไรออกมาเรื่อยๆ

สำนักอื่นๆ ก็เอาใจช่วยทุกที่เลยครับ อยากเห็นดีเซล แรงๆ

ได้ยินว่า สมภพ ก็ลง 13.3 ไปแล้ว อีสุไดเร็ค เยี่ยมๆอีกคัน รถพี่ป้อม เทียนดัด ก็ 13.5 ไล่ๆมากะอู่ พล พระราม9 แล้ว

เวลาลงกันเป็นว่าเล่นเลย

9. JOKE@RC

JOKE@RC New Member Member

22
    0
    0

อันนั้นก้อดี

แต่ว่างๆ ไปดูสาวๆที่สนามมั่งดีก่า

เผื่อเจอเนื้อคู่ 555555555555555555
    :D

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ทำให้วงการคอมมอนเรวตื่นเต้นขึ้นมาเลยจากที่เมื่อก่อนเครื่องคอมมอนเรวไม่ใครอยากไปยุ่งอะไรกับมันเพราะทำมากไม่ได้แต่เดี๋ยวนี้แรงโคตรเลย.........

11. vv

58
    0
    0
    เล่นคอมมอลเรลกันดีกว่า

ผมว่าคอมมอลเรลทำไม่มากก็แรงนะ แถมเครื่องก็ทน

ดูเหมือนจะต้องทำมากถึงแรงไม่จริงครับ

ช่วงก่อนd-maxช่วงที่ช่างเบิร์ด โมดิฟายจะทำให้วิ่ง13วิ

ผมคิดว่าน่าจะงบมากถึงจะวิ่งได้13วิ ไม่ใช่อย่างที่คิด

เซ็ทเพิ่มอีกไม่กี่อย่างก็วิ่งได้ตามเป้าหมายแล้วครับ;););)

12. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    14 มีนานี้อย่างลืม RACE TRUCK POWER DAY บก.ต่อ เตรียมเงินแจกไว้เป็นถุง

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    555+

Race Truck Power Day แจกสวนกระแสเศรษฐกิจ จริงๆครับ

และยังมีเวลา สวยๆ มาทุกเดือนให้ได้ลุ้นเลยครับ

14. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ทำงายดี อยากไปถ่ายรูปจัง วันที่ 14 อะ

แต่ต้องซ้อมขับรถที่พีระ งะ อิอิ

15. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ใครไป รบกวน ฝากถ่ายรูป มาแบ่งกันชมแยะๆนะครับ ใน supertruck ด้วยนะครับ

ฝากด้วยคร๊าบบบบบบ

แล้วเดี๋ยวจะเอารูป สาวๆ รูปพริตตี้ ที่พีระ และ ฝรั่ง ที่พัทยา มาฝาก แลกกัน ๆๆๆๆ

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    เเรงกันจิงคอมมอลเรล สมัยนี้ เมื่อก่อนกว่าจะทำได้ ยากมากมาย เด๋วนี้ วิ่งกัน 13 ซ่ะเเล้ว เครื่องเบนซิล มี หนาวๆกันบ้างล่ะ เอาใจช่วยทุกคนคร้าบ

17. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    ชั่วโมงนี้

ต้องช่างเบิร์ด หลัก5 แน่นอนครับ

18. Bay-Dmax98

Bay-Dmax98 New Member Member

33
    1
    0
    แรงจริง ไม่ได้โม้ครับ

19. vv

58
    0
    0
    ช่างเบิร์ดแรงจริงไม่ได้โม้

20. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ผมเชื่ออีกคนว่าช่างเบริ์ดแรงจริง ๆไม่ได้โม้

21. NookNikk

NookNikk New Member Member

310
    2
    0
    อัพไปอีกแรงคับ

ช่างเบิร์ดหลักห้า

22. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    แรงๆๆ กันทั้งนั้น

อยากเห็นดีเซล สวน เบนซิล

อิอิอิอิอิอิอิอิ

สุโค่ย

23. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    ดราก้อนผมใกล้คลอดแล้วมาเดี๋ยวมาดูกัน

24. ZDI_3.0

ZDI_3.0 New Member Member

123
    0
    0
    vyr

25. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    ช่างเบิร์ดอีกเสียงคับ สุโค่ย.........

26. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    สงสัย กะ คำว่า สุโคร่ย

มันแปลว่าอะไร พี่เจ

27. เอ 4 M

เอ 4 M New Member Lady Member

70
    1
    0
    มาแอบดู

28. vv

58
    0
    0
    :sad::sad::sad:11เมษาก่อนไปเที่ยวสงกรานต์ไปดูคอมมอนเรลแข่งลุ้นสถิติใหม่กันนะคับ:sad::sad::sad:

29. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    รายการนี้น่าสน เริ่มวิ่งกันกี่โมงบ้างอะครับ

30. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ก็แปลว่า สุดยอด ไงพี่เอวี่

หุหุ คอมมอลเรล ลงกันเร็วเหลือเกิน ไล่ตามไม่ไหว เหนื่อยยยยย หุหุ

ช่างเบริด์ หลักห้า แน่นอนจิงๆงับ !! คอนเฟริม์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้