อู่ไหนทำคอมมอนเรล วิ่งดีๆคับอยากรู้ เอาสัก 12 ปลาย- 13ต้น

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย ZDI_3.0, 23 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    ถูกต้องคับคุณ FORD RACING เว่าเกียร์3 ซะงั้น..

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เคล็ดลับ ของช่างเบิร์ด เพื่อนๆ รู้ไหมครับ ทำไม ถึงได้ที่ 1...........................อิอิ

ต้องไปยืนบนโพรเดียม ในอันดับที่1 เอาฤกษ์ เอาชัยครับ อิอิ

สนามหน้า ถ้ามียางใหม่ เวลาน่าจะลงอีกนะครับ ดีแมกซ์ ชบา

วันนั้นถือว่าวิ่งดีจริงๆครับ ออกไปแบบมวยรองเลย เพราะเห็นออกช้าไปกว่า 1-2 รอบล้อเลยอ่ะ......

3. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    รอดูวันที่ 1 คับ

4. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตอนทีีพี่เบิร์ดลุ้น ดีแม๊ก ของร้านพี่เบิร์ด

เอ ก้อลืมถ่ายรูปเน้อะ อิอิ จะได้เหนสีหน้าพี่เบิร์ดีจัย อิอิ

ลืมเลย มัวแต่ถ่ายรถ เหอะๆๆ

ป.ล. แต่หน้าตาพี่เบิร์ดวันนั้นดูมีความสุขมาก อิอิ (แอบแซว) 55+

5. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    แล้ว มีรูป เอ ปะ

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    มี....ตอนยืนกะใครก็ไม่รู้ด้วยอ่ะ อิอิ

7. vv

58
    0
    0
    :D:D:Dเมื่อวานเจอ ช่างเบิร์ดที่อู่ยังหน้าบานอยู่เลย:teeth::teeth:

8. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อ๋อ ยืนกะทีมงาน พี่ พงค์ ครับ อิอิ

9. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
  10. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ใช่ครับเพื่อน

11. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ช่ายหรอ ตา้เอ

วันนี้ปิดเครื่องทำไมอะ

ดี นะ ที่ มี เบอ ทราย 5555+ฟ

12. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ช่ายหรอ ตา้เอ

วันนี้ปิดเครื่องทำไมอะ

ดี นะ ที่ มี เบอ ทราย 5555+ฟ

13. megaohm

362
    3
    0
    จัดไปยาวๆน้องเอวี่ บอกทรายด้วยนะว่าเอชายมัน!@$%$#@$$

14. บก.ต่อ

บก.ต่อ New Member Member

10
    0
    0
    สนามวันที่ 14 มีนาคม 2552 รายการ RACE TRUCK POWER DAY รุ่น COMMONRAIL ใครวิ่งตำกว่า 12.5 วิ มีเงินพิเศษให้อีก สนใจไหมครับ พี่ น้อง

15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    14 มีนา ไปซ้อม ที่พีระ อะ อดดูเลยเรา

16. vv

58
    0
    0
    รายการ RACE TRUCK POWOR DAY เป็นงานแข่งที่ สุดจริงๆ

***ดีคับถ้ามีเงินรางวัลมา กระตุ้น***

รถทีมชบา@ช่างเบิร์ด จะวิ่งให้ได้ครับ 12.5 วิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กุมภาพันธ์ 2009
  17. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ขอให้ลง 12.5 เร็วๆนะครับ

คงไม่มีโอกาสไปเหมือนกัน ต้องไปพีระ เหมือนเจ๊เอ อิอิ

18. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    ผม ก็ ต้องไป พีระเหมือ กัน

19. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เดี๋ยวนี้ดีเซล เขาวิ่งกัน 12 วิ แล้วหรือนี่ วันหลังเจอผมไม่ต้องกวดนะ เพราะผมไม่แรง...555

20. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    คอมมอนเรล กล่อง ECU SHOP ทั้งเชฟ ไทรทัน ชั่วโมงนี้ ต้องยกให้ ช่างเบิร์ดหลักห้าแล้วล่ะครับ

โมเอง จูนเอง เวลาดีมากคับ

21. vv

58
    0
    0
    ช่างเบิร์ด จูนกล่องECU SHOP จนเนียนจูนให้ระเบิดก็ได้

ยิ่ง อีสุ เชฟวี่ ไม่ต้องพูดถึง เนียน..เนียน

คิวต่อไป ไทรทัน ครับจะทำวิ่ง13กลางถ้าเสร็จจะเอาไปวิ่งงานวัน1มี.คด้วยครับ[/COLOR

ฉายาจูนกล่องช่างเบิร์ด "จูนไม่นิ่ง วิ่งแบบ เบิร์ด...เบิร์ด !!"

22. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    555+

ได้คุยกับช่างเบิร์ดไว้ แกว่า ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ไทรทัน น่าจะได้ 13 กลาง - ปลาย แจ่ม !!! (น้ำเสียงตอนคุยถ่อมตัว อีกตะหาก)

ส่วนอีสุ ได้ข่าวว่า กล่องใหม่ อิอิ ถ้าทัน วันที่1 ขอโชว์เวลา RT12 ด้วยนะคร๊าบบบ

เทพนคร มี คอมมอนเรล ET 12 ไปแล้ว เวลาผ่านไปเกือบเดือน ตอนนี้ ขอ RT ที่ ราชบุรี 12 ฝากแฟนๆดีเซล ด้วยนะครับ สำหรับคนที่พลาดงานวันที่ 14 ของ บ.ก.ต่อ น่ะครับ

พี่ น้อง ชาวดีเซล ท่านใด อยากเห็น เวลา RT เทพๆ มาช่วยกันเชียร์ ลุ้นด้วยนะครับ วันที่ 1
    คอมมอนเรล แตะ 12
    ไดเร็ค แตะ 13
    สเวิล แตะ 12
    โบเดิม แตะ 15
    เบนซิน แตะ 10

เวลา RT ที่สนามภูธร ....................... ช่วยกันลุ้นด้วยนะครับ

23. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    แล้ว รถ แฟน เราเมื่อไหร จะแตะ 16 มั่ง ว้าาาาาาาา

24. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    เดี๋ยวรอชมช่างฟอร์ดบ้างนะครับ

25. megaohm

362
    3
    0
    เร็วๆนี้ครับเพื่อน มีกล่องทองเพื่อนขายอยู่

26. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ตาเอ ชอบซุ่ม อิอิ เดี๋ยวโผล่ไป ลง 16 ซะละ อิอิ

27. \\\ ~ A ~ ///

1,727
    15
    0
    อยากลง ใจแทบขาดแล้ว อิอิ

28. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    เสียงหัวเราะเหมือน มา 16 แล้วนะ อิอิ

29. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    สงสัยเรือคงไม่ทำแล้วมั้งคับเนี่ยช่างเบิร์ด อิอิแซวเล่นนะคับ ดีใจด้วยคับกับเวลาสวยๆ

30. BIRDBIRD111

BIRDBIRD111 New Member Member

78
    1
    0
    ใจเย็นนะครับ TRITON ลง 13 แน่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้