ขอแสดงความยินดีกับ บัณฑิตใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ao_323, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    บัณฑิตใหม่ก็คือช่างหมูเองครับ

ซึ่งวันศุกร์ซ่อมรับ

ส่วนรับจริง วันศุกร์ที่ 30 ม.ค.ครับพี่น้อง

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ

ปล.ต้องนั่งรถเข็นรับเนื่องจากยังคงต้องดามหลังไว้

:D:D:D:D:D:D:D

2. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ยินดีด้วยค๊าบบ แล้วรับวันจิงวันไหนหรอพี่โอ๋

พี่โอ๋ไปปะ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    ที่ไหน กี่โมง เมือ่ไหร่ คับ มะรู้ ข่าว คราวเลย อิอิ

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ที่มหาลัยรามคำแหงคร้าบ แต่เค้าห้ามเอาดอกไม้หรือของขวัญเข้าไปนะครับผม:rolleyes:

นึกถึงความหลังที่มหาลัยรามคำแหงจัง:cry:

ยินดีด้วยนะครับกับบัณฑิตคนใหม่:cool::D

แต่ก็อยากไปแสดงความยินดีกับรุ่นน้องจัง:eek:

5. nong_pong

nong_pong New Member Member

152
    6
    0
    ยินดีด้วยคับ

6. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ยินดีด้วยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

7. elmo

2,175
    3
    0
    อ้าวทำไมเค้าห้ามเอา ของขวัญไปให้อคับ พี่เพ้ง เป็น เคล็ด อะไร รึเปล่าอะงับ

8. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เพราะว่า เด๊ยวขยะเยอะคร้าบ:D

9. elmo

2,175
    3
    0
    แป่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้