ขอขอบคุณสนามptt-mslคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย meeza_nr, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    จากการที่ทางสนามให้เราได้ซุ้มฝึกฝนกันมานาน ผลออกมาก็เป็นแบบนี้อะคับ ขอขอบคุณptt-msl พี่ไก่ อ.เจ๋ง และพี่ๆๆทีมช่างทุกคนคับ:D:D:D:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ....

3. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

4. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ไอ้ 3 คนยิ้มเห็นฟันนี่มันยังไงเนี่ย 5 5 5

5. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    ขอบคุณทางสนาม PTT Motorsport Land มา ณ ที่นี้คร้าบ...

ไม่มีที่นี่...ภาพแบบนี้ก็คงไม่ได้เห็นครับ...ขอบคุณอีกครั้งครับ

6. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ระหว่างลุ้นว่าไอ่ตัวเล็กจะมาทันรึเปล่าก็ไปด้อมๆ มองๆ ตรงทางเข้า

พี่ๆ แถวนั้นเห็นผมกลุ้มอกกลุ้มใจเลยส่งเบียร์มาให้เรื่อยๆ

ขับแบบมึนๆ เลยนะครับเนี่ย แต่ถ้าไม่ได้กินเบียร์สงสัยจะแย่กว่านี้(จะโดนปรับสารโด๊ปมั๊ยเนี่ย อิอิอิ)

ขอบคุณที่ทำให้ผมได้รับถ้วยรางวัลจากการแข่งขันที่ MSL (จนได้)

ขอบคุณที่ทำให้แฟนผมดีใจมากมาย

นั่นสิ...รู้ใจจริงๆ สมเป็นจารย์นัท :D:D:D:D:D

7. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ความสำเร็จเกิดจาก....ตัวเราเองครับ ฝึกซ้อมบ่อยๆ ศึดษาหาข้อมูลเทคนิคดีๆ คุณก็เร็วได้...

ปล..ทางสนามก็ขอยินดีด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้