ซินเจี่ย ยู่นี่ ซินนี่ งวดไช้

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เทศกาลตรุษจีนนี้ ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ ความสมหวังทุกประการ หาเงินได้เงิน หาทองได้ทอง ไม่หาก็ร่ำรวย ปราศจากโรคภัยและภัยร้ายทั้งปวง ที่สำคัญมี แ ฟนสวยทุกท่านครับ :D:D:D

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เช่นกันนะครับ พี่พันเอกขอให้รถสวยๆรวยๆ ว่าแต่อยากเห็นล้อพี่อ่ะที่ไปเปลี่ยนมา ถ่ายมาให้ชมหน่อยสิคร้าบบบ :D

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ร่ำรวย ครับ ร่ำรวย ถูกหวย บ่อยๆ

4. bird_backup

bird_backup New Member Member

39
    0
    0
    มั่งมี ศรี สุข เฮงๆ รวยๆ กันทุกๆคนครับ..........

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ขอให้มีความสุขมากมาย ... ได้รับซองแดงกันทั่วหน้าคร้าบบบ :)

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ใครให้อะไรมาขอให้ได้คืนอย่างนั้นนะครับ...สาธุ

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มีความสุขเเข็งๆๆเเรงๆทุกคนครับ...รวยๆๆๆครับผม...ที่สำคัญ

รถเเข็งเเรงตลอดปีเลยครับ

8. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ถูกหวย (กิน) อยู่บ่อย ๆ ครัาบ....อิอิ

9. Porrasit

Porrasit New Member Member

226
    0
    0
    พี่งับไม่อยากดูรูปแต่อยาก ลูบตัวเปงๆอะ อิอิ เฮงๆๆๆทุกท่าน

10. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ขอให้ สวยๆขึ้นๆๆ รวยขึ้นๆๆ หล่อขึ้นๆๆ คร๊าบ

11. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เฮงๆรวยๆๆๆๆๆ

อายุ วรรณะ สุขะ พลัง
    ปีนี้.....
    ปีต่อไป...
    และมีพลังเยอะๆใหญ่ๆ.

12. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    พี่โจเน้นโปรตีนจังเลยนะ เก็บกดไรปล่าว

13. shooting23

shooting23 New Member Member

167
    0
    0
    กระทู้นี้เริ่มจะติดเรทอีกแล้วนะครับ ต้องขึ้นที่หัวกระทู้ว่า ฉ แล้วหละมั้งครับ
    ยังไงก็มั่งมีศรีสุขกันท่วนหน้าครับ แคล้วคลาดปลอดภัยตลอดปี เฮง เฮง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้